INDIA

સ્ટેજ પર નાચી રહેલી ડાન્સગર્લને ખુલ્લેઆમ મારી ગોળી, લોકો બનાવતા રહી ગયા વિડીઓ-જાણો સંપૂર્ણ ઘટના

સમસ્તીપુરના મોહિઉદ્દીન નગર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તાર હેઠળ કુર્શહા ગામે ઓર્કેસ્ટ્રલ કાર્યક્રમ યોજાયો હતો. આ કાર્યક્રમ દરમિયાન ગેરકાયદેસર હથિયારોના કારણે ફાયરિંગમાં ગોળીબાર થતાં કિન્નર ડાન્સર ખરાબ રીતે ઘવાયો હતો. ડાન્સર (કિન્નર)ને રાજ્યની ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા છે. જ્યાં તેની હાલત ચિંતાજનક છે.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કેટલાક તોફાની યુવકોએ બ્યુટી કિન્નર નામની નૃત્યાંગનાને ખોટા ઇરાદાથી ઘરની બહાર ખેંચવાનું શરૂ કર્યું હતું. તેનો તેના સાથી નર્તકો દ્વારા વિરોધ કરવામાં આવ્યો હતો. આ દરમિયાન કોઈએ ફાયરિંગ કરી, ઘાયલ થઈને સ્ટેજ પર જ પડ્યું હતું. લોકો આ ઘટનાના વીડિયો બનાવતા રહ્યા.

આ ઘટના બાદ આખા વિસ્તારમાં ચકચાર મચી ગઈ હતી. નજીકમાં હાજર કેટલાક લોકોએ ઇજાગ્રસ્ત નૃત્યાંગનાને ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યા. પોલીસે ઘટના સ્થળે પહોંચી ઓર્કેસ્ટ્રલ આયોજકની ધરપકડ કરી હતી. આ સાથે જ તેણે ગોળી મારનાર યુવકની શોધખોળ શરૂ કરી છે.

બ્યુટી કિન્નરે મોહિઉદ્દીનગર પોલીસ સ્ટેશનની કેટલાક લોકો સામે એફઆઈઆર નોંધાવી છે. જેમાં નૃત્યાંગનાએ જણાવ્યું હતું કે સુરેન્દ્ર રાયના કહેવા પર નીતીશ કુમારે તેના ઉપર ફાયરિંગ કર્યું હતું. પોલીસ વડા સુમન કુમારે આ સંદર્ભે જણાવ્યું હતું કે તમામ નામના ગુનેગારોની ધરપકડ ટૂંક સમયમાં કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *