GUJARAT INDIA

કેન્દ્રીય મંત્રી નું થયું કાર એક્સીડન્ટ,પત્ની નો ગયો જીવ – કૉમેન્ટ માં ઓમ શાંતિ લખી શ્રદ્ધાંજલિ આપીએ

કેન્દ્રીય મંત્રી શ્રીપદ નાઈક અને તેમની પત્નીએ સોમવારે અકસ્માતમાં મોત નીપજ્યું હતું. શ્રીપદ નાયક માર્ગ અકસ્માતમાં ઘાયલ થયા છે જ્યારે તેમની પત્નીએ જીવ ગુમાવ્યો હતો. અકસ્માત બાદ બંને લોકોને સરકારી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા.

કેન્દ્રીય આયુષ અને સંરક્ષણ રાજ્ય મંત્રી શ્રીપદ નાઈક અને તેમની પત્નીએ સોમવારે અકસ્માતમાં મોત નીપજ્યું હતું. શ્રીપદ નાયક માર્ગ અકસ્માતમાં ઘાયલ થયા છે જ્યારે તેમની પત્ની વિજય નાયક જીવ ગુમાવ્યો હતો. અકસ્માત બાદ બંને લોકોને સરકારી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ અકસ્માતમાં પાર્ટીના કાર્યકરનું પણ મોત નીપજ્યું છે. નાયક ઉત્તર ગોવા સંસદીય બેઠક પરથી ભાજપનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.

જોકે, સારવાર બાદ શ્રીપદ નાઈકની હાલત સ્થિર હોવાનું જણાવાયું છે અને તે સજાગ છે. પરંતુ ગંભીર રીતે ઘવાયેલી તેની પત્ની વિજયા નાયક હોસ્પિટલમાં દમ તોડી દીધી હતી. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શ્રીપદ નાઈકની કારમાં છ લોકો સવાર હતા. સમાચાર એજન્સી એએનઆઈ અનુસાર, ઉત્તરા કન્નડ એસપી શિવપ્રકાશ દેવરાજુએ જણાવ્યું હતું કે શ્રીપદ નાઈકના અંગત મદદનીશનું પણ આ અકસ્માતમાં મોત થયું હતું.

le" style="display:block; text-align:center;" data-ad-layout="in-article" data-ad-format="fluid" data-ad-client="ca-pub-3398713808186582" data-ad-slot="4618692279">

શ્રીપદ નાઈક હાલમાં ગોવાના જીએમસી હોસ્પિટલમાં ખસેડાયા છે. હોસ્પિટલમાં ભીડને જોતા ગોવિના ડીજીપીએ હોસ્પિટલની સુરક્ષા વ્યવસ્થાની સમીક્ષા કરી છે. તે જ સમયે, વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ ગોવાના મુખ્ય પ્રધાનને બોલાવીને શ્રીપદ નાઈકની સારવાર માટે યોગ્ય વ્યવસ્થા કરવા જણાવ્યું છે. શ્રીપદ નાઈકની સારવાર માટેની યોગ્ય વ્યવસ્થા સુનિશ્ચિત કરવા વડા પ્રધાને ગોવાના સીએમ પ્રમોદ સાવંત સાથે ફોન પર વાત કરી છ

અગાઉ, અંકોલાના ડોકટરોએ કહ્યું હતું કે શ્રીપદ નાઈકની હાલત પણ ગંભીર છે, જો તેમને વધુ સારી સારવાર નહીં મળે તો પરિસ્થિતિ જટિલ બની શકે છે. આ પછી, ઇજાગ્રસ્ત શ્રીપદ નાઈકને ગોવા રવાના કરવામાં આવ્યા હતા. તે જ સમયે, કર્ણાટકના મુખ્યમંત્રી બીએસ યેદિયુરપ્પાએ ઉત્તરા કન્નડ જિલ્લાના એસપી અને ડોકટરો સાથે વાત કરી હતી અને પરિસ્થિતિનો હિસ્સો લીધો હતો. તેમણે વહીવટીતંત્રને દરેક શક્ય અને અગ્રતાના ધોરણે કામ કરવા નિર્દેશ આપ્યો છે.

સમાચાર એજન્સી એએનઆઈના જણાવ્યા અનુસાર, જ્યારે આ ઘટના બની ત્યારે તે સમયે તે ઉત્તરપુર કન્નડ જિલ્લાના યેલાપુરથી ગોક્રાણ જઈ રહ્યો હતો. અત્યારે પોલીસે ગુનો નોંધી કેસની તપાસ હાથ ધરી છે. શ્રીપદ નાયક આયુર્વેદ, યોગ અને નિસર્ગોપચાર, યુનાની, સિદ્ધ અને હોમિયોપેથી અને સંરક્ષણ રાજ્યમંત્રી છે.

18 Replies to “કેન્દ્રીય મંત્રી નું થયું કાર એક્સીડન્ટ,પત્ની નો ગયો જીવ – કૉમેન્ટ માં ઓમ શાંતિ લખી શ્રદ્ધાંજલિ આપીએ

  1. Thanks for any other informative blog. Where else may just I am getting that type of info written in such an ideal approach? I have a undertaking that I’m just now running on, and I’ve been at the look out for such info.

  2. Excellent post. I was checking continuously this blog and I’m impressed! Very useful info specially the last part 🙂 I care for such information much. I was looking for this particular info for a very long time. Thank you and good luck.

  3. Thank you for sharing superb informations. Your site is so cool. I am impressed by the details that you?¦ve on this blog. It reveals how nicely you perceive this subject. Bookmarked this website page, will come back for more articles. You, my friend, ROCK! I found simply the information I already searched all over the place and simply could not come across. What an ideal web site.

  4. I am often to blogging and i really appreciate your content. The article has really peaks my interest. I am going to bookmark your site and keep checking for new information.

  5. Hello very nice web site!! Man .. Excellent .. Wonderful .. I’ll bookmark your site and take the feeds additionally…I’m happy to find a lot of useful information right here within the publish, we’d like work out more strategies in this regard, thanks for sharing.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *