ENTERTAINMENT INDIA

સૈફઅલી ખાન ની નવી વેબસીરીજ તાંડવ નો વિરોધ ભાજપ ના MLA એ નોંધાવી ફરિયાદ -જાણો શું છે વિવાદ

સૈફ અલી ખાન અને ડિમ્પલ કાપડિયાની મલ્ટી સ્ટારરર વેબ સિરીઝ ‘ટંડવા’ રિલીઝ થતાની સાથે જ તે વિવાદમાં આવી ગઈ છે. ભારતીય જનતા પાર્ટીના ધારાસભ્ય રામ કદમે ઘાટકોપર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે, જેમાં શ્રેણીબદ્ધ નિર્માતાઓએ હિન્દુ દેવતાઓનું અપમાન કરવાનો આરોપ લગાવ્યો છે. ભાજપના સાંસદ મનોજ કોટકે પણ કેન્દ્રીય માહિતી અને પ્રસારણ પ્રધાન પ્રકાશ જાવડેકરને પત્ર લખીને ‘તાંડવ’ પર પ્રતિબંધ મૂકવાની માંગ કરી છે.

રામ કદમે ‘તાંડવ’ના નિર્માતાઓ વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે કે, શ્રેણીના અભિનેતા, નિર્દેશક અને નિર્માતા સામે કડક કાર્યવાહી થવી જોઈએ. તેમના સિવાય મહારાષ્ટ્રના ભાજપના સાંસદ મનોજ કોટકે પ્રકાશ જાવડેકરને લખેલા પત્રમાં કહ્યું છે કે, એવું લાગે છે કે તાંડવના નિર્માતાઓએ જાણી જોઈને હિન્દુ દેવતાઓ અને હિન્દુ ધાર્મિક ભાવનાઓનું અપમાન કર્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *