ENTERTAINMENT

આ છોકરા ના આખા હાથ પણ મધમાખીઓએ બનાવી લીધો પોતાનો મધપૂડો, લોકોએ કહ્યું, સુપર પાવર- જુઓ ચોકાવનારો વીડિયો

આપણે બધા મધમાખીથી ડરીએ છીએ. જ્યારે પણ આપણે મધમાખીનો મધપૂડો જોતા હોઈએ છીએ, અમે તરત જ આ સ્થાનથી દૂર થઈ જઈએ છીએ. કારણ કે તેમના કરડવાથી ખૂબ પીડા થાય છે અને સોજો આવે છે. તમે હંમેશાં મધમાખીને અહીં અને ત્યાં છત પર, ઝાડ પર અને દિવાલના કોઈપણ ખૂણામાં મધપૂડો બનાવતા જોયા હશે. પરંતુ, શું તમે ક્યારેય નોંધ્યું છે કે મધમાખીએ માનવ શરીર પર પોતાનો મધપૂડો બનાવ્યો છે.

ખરેખર, આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં એક છોકરાએ મધમાખી દ્વારા તેના હાથ પર એક વિશાળ મધપૂડો બનાવ્યો છે. આ વિડિઓ જોઈને દરેકને આશ્ચર્ય થાય છે. આ વિડિઓને ફક્ત થોડા કલાકોમાં જ શેર કરવામાં આવી છે અને આ વિડિઓ પર હજી સુધી 8 હજારથી વધુ વ્યૂઓ પ્રાપ્ત થઈ છે. તમે આ વિડિઓમાં જોશો, એક મધમાખીએ છોકરાના આખા હાથમાં મધપૂડો બનાવ્યો છે. છોકરાનો આખો હાથ મધમાખીઓ દ્વારા મણકાવ્યો છે. પરંતુ, તે છોકરો જરાય ડરતો નથી અથવા પરેશાન નથી.

દરેક વ્યક્તિ આ વિડિઓ જોઈને ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી ટિપ્પણીઓ કરી રહ્યો છે. લોકો માની શકતા નથી કે આ વાસ્તવિકતામાં પણ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *