GUJARAT INDIA

પાંચ રાજ્યો માં ચૂંટણી ની પ્લાંનિંગ ને લઇ ને દિલ્હી માં ભાજપ નું મહામંથન પીએમ મોદી……..

વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી આજે (21 ફેબ્રુઆરી) ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધિકારીઓની બેઠકને સંબોધન કરવા જઇ રહ્યા છે. આ બેઠક સવારે 10 થી સાંજના 5 સુધી દિલ્હીના એનડીએમસી કન્વેશન સેન્ટરમાં ચાલશે. જેપી નડ્ડા ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધિકારીઓની બેઠકની અધ્યક્ષતા કરશે.આ બેઠકમાં ભાજપના તમામ રાજ્યોના પ્રમુખ, પ્રભારી અને રાજ્યોના સહકારી, તમામ રાજ્યોના સંગઠન મહામંત્રી હાજર રહેશે. ગૃહમંત્રી અમિત શાહ સાથે પાર્ટીના તમામ મોટા નેતાઓ અને સંસદીય બોર્ડના સભ્યો પણ બેઠકમાં ભાગ લેશે.

અમને જણાવી દઈએ કે આ બેઠક એવા સમયે લેવામાં આવી રહી છે જ્યારે આગામી કેટલાક મહિનામાં બંગાળ, આસામ, કેરળ, તામિલનાડુ અને પુડુચેરીમાં વિધાનસભાની ચૂંટણીઓ યોજાવાની છે. તે જ સમયે, કેન્દ્રિય કૃષિ કાયદાના વિરોધમાં ખેડૂત આંદોલન ચાલી રહ્યું છે,જેના પર ખેડૂત સંગઠનો સરકારને નિશાન બનાવી રહ્યા છે. વિપક્ષી પાર્ટીઓ પણ આ મુદ્દે સડકથી લઈને સંસદ સુધી સરકારને ચક્કર લગાવી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં ભાજપની આ બેઠક ઘણી રીતે મહત્વપૂર્ણ છે.

આ અગાઉ ભાજપના તમામ ખજાનચી, સામાન્ય સચિવો અને સંગઠન પ્રધાનો મળ્યા હતા.કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ સમયગાળા દરમિયાન પક્ષના સંગઠનાત્મક કાર્યો, ચૂંટણીલક્ષી રાજ્યોમાં ચૂંટણી પ્રચાર સહિતના અનેક મુદ્દાઓની સમીક્ષા કરવામાં આવી હતી. ભાજપના જનરલ સેક્રેટરીઓએ પાર્ટી અધ્યક્ષને તેમના સંબંધિત રાજ્યોમાં આપવામાં આવેલી જવાબદારી અંગે માહિતી આપી હતી. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે જેપી નડ્ડાએ ગયા વર્ષે ભાજપ અધ્યક્ષ પદ સંભાળ્યા પછી તેમની નવી ટીમની રચના કરી હતી.

5 Replies to “પાંચ રાજ્યો માં ચૂંટણી ની પ્લાંનિંગ ને લઇ ને દિલ્હી માં ભાજપ નું મહામંથન પીએમ મોદી……..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *