GUJARAT INDIA

સોમનાથ મંદિરની સામે ઉભા રહી આ શખ્સએ મુસ્લિમ બાદશાહની પ્રશંસામાં કહ્યા આ શબ્દો, સાંભળીને સાચા મહાદેવ ભક્તના રૂંવાડા ઉભા થઇ જાય – જુઓ વિડિયો

સોમનાથ મંદિર. ગુજરાતમાં આ દિવસોમાં સોશ્યલ મીડિયા પર એક વિડિઓ જામકર વાયરલ છે. આ વિડિઓમાં એક શિખ્સ દ્વારા આશ્ચર્યજનક પ્રવૃત્તિઓ થઈ રહી છે જ્યારે લોકો પર દુર્ઘટના પણ થઈ રહી છે. વિડિઓ વાયરલ થયા પછી સોમનાથ પોલીસ પણ હરકતમાં છે અને તે તપાસવામાં આવી છે. નોંધ્યું હતું કે ગુજરાતમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો જામક વાયરલ છે, આ વીડિયોમાં એક શિક્ષા દૃશ્ય આવી રહ્યું છે, જે ઇસ્લામિક વિશેષમાં છે અને સ્વયં સેલ્ફી મોડમાં એક વિડિઓ તપાસ થઈ રહી છે. વો વિડિઓમાં સોમનાથ મંદિરની મુલાકાત ઇશારાની વાત છે, લોકો મોટી સંખ્યામાં લોકોએ તમારી જાતી કરી છે.

વાઇરલ છે વીડિયોમાં ચાલતી શુક્સ કહાતા, તે સોમનાથ મંદિરે છે, તેણીની મહેમદ ગજાનવીની તારીખ છે જે તમે વાંચો છો હરિયાત અને વાંચન કરો છો, મોહમ્મદ ઇબને-કાસિમ, અલ્લાહનો આભાર માને છે, મુસ્લિમોની તારીખ છે, રવિવારની તારીખ છે, અમે કોઈ પણ અતિबारથી દબને નથી, કોઈ ઝુકને પણ નથી અતિબારથી નથી. અલ્હમ્મદિલ્લાહ, અવરસોલાફ ને મોટી નમાયા કારનામે અંજામમાં આવ્યા. અમે તે કહીએ છીએ કે અમે તેના નામના સ્વયં વાંચીએ છીએ અને બીજાઓને પણ વાંચીએ છીએ અને બતાવીએ છીએ કે આપણી કર્ણામે, અલ્હમ્મદિલ્લાહ રોશન બાબાની અંદર લખેલા છે.

વુ આને કોઈ રુચિ, આગળ કહાની હવે જરૂર નથી, તે સમયે તે તમારા પોતાના અસલાફ, તમારા આબો અવદાદ, વહુચિ કારનામે, જેનો અભાવ છે – કાસીમ ને દરિયા કોટિગ્રેટ અને સંપૂર્ણ હિન્દુસ્તાનના ફતેહડ અને તે રીતે મહમુદ ગજનવી ને મોટા કામ થયા. તો અલ્લાહના અહસન છે તમમ તમમ અલ્લાહના વલી પહેલા કોઈ શક નથી. આજની તારીખના દિલે ભલે હી ચોર અને ડૂક કવે અથવા તે સમયે અમને કશુંક જાણ્યું ન હતું, પરંતુ તેણીએ મમ્મીસિફ અને તેના જેવા ઇંસાફને પસંદ કરી હતી, ઇસ્લામની ઇશાદ કરવા ગઈ હતી. “તમમ કા તમમ સીંદર તમે હજારે જુઓ છો અને મુતાલિલિક કહ્યું છે, તે રીતે તો શશેર તવકુફના હવાથી છે,” કિન્તુ દૂર કાં કોઈ દુઆન્સ નથી, હું દુબતૈન સિન્દર ઉપેક્ષા કરું છું.

le" style="display:block; text-align:center;" data-ad-layout="in-article" data-ad-format="fluid" data-ad-client="ca-pub-3398713808186582" data-ad-slot="4618692279">

ત્યારબાદ વિડિઓ બનાવેલ શખ્સ સોમનાથ મંદિરની જગ્યા ઇશારાની કથા છે જ્યારે તમે સોમનાથના મંદિરો જોઈ રહ્યા છો. અહીંથી સુધીરીન આડા કિલોમીટર દૂર છે. અમે હમણાં જ આવ્યા છીએ. અલહમદુલ્લિહાહ અસલાફની, અમારા અવવોહવદાદની રોશન તારીખ છે. તમે હજારાતની તે તારીખ જુઓ અને વુ મિસરા યાદી કીઝે, “જો ક अपनीમ તેની તારીખની મીટાઇ છે, તારીખ પણ તે કોમનો સોફા-એ-હસ્તીનો મિટાડો છે”. જો તે જરૂરી છે કે જોઝવાન તે પછી ખુશ્યુસન તમારી તારીખ વાંચો, તમારી તારીખ જોઈ, તમારા અરબો-હજદાદ વો વો અજીમ કર્ણામે, જે આ સરજામિન એ હિન્દુસ્તાનના આગળ જતા હતા તે બતાવ્યું છે અને કાલ્પનિક કસમ માટે મસલ- એ-રહો તો અમને તે બાબતો વાંચો, તે વસ્તુઓ જુઓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *