INDIA UTTAR PRADESH

25 માર્ચથી લોકડાઉન લાદવાનો સીએમ નો વિડીયો થયો વાયરલ-જાણો સમગ્ર ઘટના

25 માર્ચથી ફરી એકવાર જિલ્લામાં લોકડાઉનનો વીડિયો વાયરલ થતાં એકવાર ચર્ચાઓનું બજાર ગરમ થઈ ગયું છે. વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં ઝડપથી ફેલાઈ રહ્યો છે, જેના કારણે લોકો લોકડાઉન થવાની સંભાવના અંગે ચિંતા કરે છે.જોકે, ડીએમ અમિત કુમાર સિંહે આ વાતનો ઇનકાર કર્યો છે. કલેકટર કહે છે કે વીડિયો જૂનો છે. લોકોએ આવી અફવાઓ તરફ ધ્યાન આપવું જોઈએ નહીં.

મુખ્યમંત્રી યોગી આદિત્યનાથ સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ થતા વીડિયોમાં બોલતા જોવા મળે છે.મુખ્યમંત્રી એમ કહેતા જોવા મળે છે કે આગામી તબક્કામાં રાજ્યના 15 જિલ્લાઓમાં સંપૂર્ણ લોકડાઉન થશે.આરોગ્ય સેવાઓનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવામાં આવશે. રાહત પોલીસ અને એમ્બ્યુલન્સમાંથી મુક્તિનો ઉલ્લેખ કરતી સાંભળવામાં આવી રહી છે.

PLAYSTREAM દ્વારા સંચાલિત વિડિઓ શુક્રવારે ફેસબુક અને વ્હોટ્સએપ જૂથો પર ઝડપથી ફેલાઇ છે.બધા લોકો ફોન કરતા અને તેની પૂછપરછ કરતા રહ્યા.ડીએમ અમિતકુમાર સિંહે કહ્યું કે લોકડાઉન અંગે કોઈ માહિતી નથી.જે વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે,તે જૂનો છે.જનતાએ આ તરફ ધ્યાન આપવું જોઈએ નહીં અને આવી અફવાઓ ટાળવી જોઈએ.લોકોએ તેને વાયરલ થવાનું પણ ટાળવું જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *