ENTERTAINMENT

ઇન્ડિયન આઇડલ: પવન દીપ રાજનનું ગીત સાંભળીને અનુ મલિક ભડક્યા, અધવચ્ચે શો છોડીને ભાગ્યા-જુઓ વિડીયો

લોકપ્રિય સિંગિંગ રિયાલિટી શો ‘ઇન્ડિયન આઇડોલ 12’ ને આ અઠવાડિયે ખૂબ ધમાલ અને ધમાલ મળશે. અનુ મલિક અને ઉદિત નારાયણ આ વીકએન્ડ શોમાં અતિથિ તરીકે દેખાયા. આવી સ્થિતિમાં, બધા સ્પર્ધકો બંનેને પ્રભાવિત કરતા જોવા મળ્યા. આ દરમિયાન એક પ્રોમો સામે આવ્યો છે, જેમાં અનુ મલિક એકદમ ગુસ્સે જોવા મળી રહ્યો છે.

સોની ટીવીએ સોશિયલ મીડિયા પર આ શોનો નવો પ્રોમો શેર કર્યો છે. તે બતાવે છે કે જ્યારે પવનદીપ રાજન અનુ મલિકની હરકતો જોઇને ગાવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે લાગે છે કે તેમને આ ગીત ગમ્યું નથી. આ પછી, તેઓ મધ્યમાં ઉભા થવાનું શરૂ કરે છે.

પવનદીપ રાજને ‘રેફ્યુજી’ ફિલ્મનું ‘પાંચી નદીઓ પવન કે’ ગીત ગાયું હતું, જેને ત્યાં હાજર લોકો વખાણી રહ્યા છે, પરંતુ અનુ મલિક ઉભા થતાં જોઈને બધા ચોંકી ગયા.

તમને જણાવી દઈએ કે અનુ મલિક વર્ષ 2019 માં ‘ઇન્ડિયન આઇડોલ’માં ન્યાયાધીશ તરીકે હાજર થયો હતો, પરંતુ તેણે વચ્ચે શો છોડી દીધો હતો. આ વખતે તે સ્પેશિયલ વીકએન્ડ એપિસોડમાં જોવા મળ્યા.

અનુ મલિકે ઇન્ડિયન આઇડોલની સીઝન 1 થી ઘણી સીઝનનો ન્યાય કર્યો છે. જોકે, તેની જગ્યાએ જાવેદ અલીની 10 મી સિઝનમાં બદલી કરવામાં આવી હતી, કારણ કે મીટુ હેઠળ તેના પર ઘણા આરોપો મૂકાયા હતા. ત્યારબાદ તેણે સીઝન 11 માં વાપસી કરી હતી, પરંતુ સોના મહાપાત્રા, નેહા ભસીન અને શ્વેતા પંડિત દ્વારા તેમની વિરુદ્ધ ટ્વીટ્સ બાદ તેને ફરીથી છોડી દેવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *