Rashifal

આજે રવિવાર આ રાશિ ના લોકો પર ખોડીયાર માં ની કૃપા રહેશે – જનો કેવો હશે તમારો આજ નો દિવસ

મેષ
તમે તમારો દિવસ પરિવાર સાથે વિતાવશો. તમારો સમય બાળકોની વાતો સાંભળીને દિવસભર પસાર કરવામાં આવશે. બાળકોને તેમના શિક્ષક દ્વારા ભવિષ્ય માટે સલાહ આપી શકાય છે. આ રકમના દુકાનદારોનો દિવસ સારો રહેશે. સ્ટોર પર વધુ વેચાણ થવાની અપેક્ષા છે. તમારા મોટાભાગનાં કામો જે અધૂરાં હતાં તે પૂર્ણ થવાની શક્યતા છે. આ રકમના ન્યાયાધીશો ઘણા કેસોનો નિકાલ કરશે. તમારી સામે ઘણા પ્રકારના કિસ્સા બનતા રહેશે. તમે ફક્ત તેમાં જ ફસાઇ શકો છો.

વૃષભ
તમારું મન આધ્યાત્મિક તરફ રહેશે. વાણિજ્યનો અભ્યાસ કરતા આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો રહેશે. એકાઉન્ટન્ટની નોકરી માટે કંપનીના કોલ્સનો સરવાળો. આ રકમ સાથે સોના-ચાંદીનો વેપાર કરનારા લોકોને લાભ મળી શકે છે. ઉપરાંત, અન્ય રાજ્યમાંથી રિંગ્સ વગેરેની વિશાળ માત્રામાં બનાવવાના ઓર્ડર આપી શકાય છે. લવમેટ તેના જીવનસાથીને ગિફ્ટ આપશે. આ તમારા સંબંધોને મજબૂત બનાવશે.

મીન
તમારે વ્યવસાય તરફ નવી યોજના બનાવવાની જરૂર છે. આ રકમના નોકરીદાતાઓને બedતી મળી શકે છે, જેના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે. મેડિકલની તૈયારી કરનારાઓ માટે દિવસ સારો રહેશે. ઇ-મેઇલ દ્વારા તમે કોઈપણ હોસ્પિટલની જોબ મેળવી શકો છો. જો તમે કોઈ નવી જમીન સંબંધિત કોઈ વ્યવહાર કરવા જઇ રહ્યા છો, તો સૌ પ્રથમ, તેની સંપૂર્ણ તપાસ કરવાની ખાતરી કરો. અપરિણીત લોકોના લગ્ન સંબંધો હોઈ શકે છે.

મિથુન
તમારો દિવસ સારો રહેશે તમે કેટલાક નિર્ણયો પર ફરીથી વિચાર કરશો. તેમજ તમારા નિર્ણયથી તમારા કામદારોને થોડી મુશ્કેલી થઈ શકે છે. જો તમે કોઈને તમારા વિચારથી સહમત થવાનો પ્રયત્ન કરો છો, તો તે દિવસ તમારા માટે શુભ રહેશે. અધિકારીઓ તમારી સાથે ખુશ હોઈ શકે છે. તમે નવા લોકોને મળશો જે તમારા વ્યવસાય માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. વિકાસની નવી તકો તમારી સામે આવશે. સ્વાસ્થ્ય ખૂબ સારું રહેશે.

તુલા
દિવસ મહાન રહેશે હું મારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ કરવાનો શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશ. લોકો તમારી મહેનતથી પ્રભાવ થશે.તમારીઆંતરિક શક્તિ પણ ક્ષેત્રમાં દિવસ સુધારવામાં મદદ કરશે.તે લોકોથી સાવચેત રહો જે તમને ખોટા માર્ગે લઈ જવાનું વિચારે છે. જીવનસાથીના જીવનમાં પરિવર્તન સુખનું વાતાવરણ બનાવશે. જો તમે ફર્નિચર ખરીદો છો, તો દિવસ તમારા માટે શુભ છે.

કન્યા
તમારા મનમાં નવા વિચારો આવશે. કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત કરી શકે છે. તમારો મોટાભાગનો સમય પરિવાર અને મિત્રોની ઈચ્છા પૂરી કરવામાં ખર્ચવામાં આવશે. આ રાશિના ઉદ્યોગપતિઓ કેટલાક મોટા ઉદ્યોગપતિઓ સાથે સોદા પર સહી કરી શકે છે. તમને ભવિષ્યમાં ચોક્કસપણે લાભ મળશે. જીવનસાથી સાથે કોઈ જૂની બાબતે ચર્ચા થઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથીને મનાવવા માટે, તમે તેને એક વીંટી ભેટ કરી શકો છો, આ તમારા સંબંધોમાં મીઠાશ વધારશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *