INDIA

ટ્રેનના મુસાફરો માટે ખુશખબર: 1 એપ્રિલથી દરેક મુસાફરને મળશે આ મોટી છૂટ, જાણો વિગતે

ઉત્તર પશ્ચિમ રેલ્વે વતી, ઇદગાહ-બંડિકુઇ વચ્ચે દરરોજ બંને દિશામાં અનરિઝર્વેટ સ્પેશિયલ એક્સપ્રેસ ટ્રેનો ચલાવવાનું નક્કી કર્યું છે. આ દૈનિક અનરિઝર્વેટ સ્પેશિયલ એક્સપ્રેસ 1 એપ્રિલથી ઇદગાહથી બંડીકુઇ સુધી ચલાવવામાં આવશે.

ટ્રેનમાં મુસાફરી કરનારા મુસાફરોએ પણ કોરોનાની રોકથામ માટે જારી કરેલી માર્ગદર્શિકાનું કડક પાલન કરવું પડશે.ઉત્તર પશ્ચિમ રેલ્વેના પ્રવક્તાના જણાવ્યા અનુસાર, બંને દિશામાં ઇદગાહ-બંડિકુઇ-ઇદગાહ દૈનિક અસુરક્ષિત વિશેષ એક્સપ્રેસ રેલ સેવા શરૂ કરવાનો નિર્ણય લેવામાં આવ્યો છે.

પ્રવક્તાના જણાવ્યા અનુસાર, ટ્રેન નંબર 01911, ઇદગાહ-બંડિકુઇ દૈનિક સ્પેશિયલ એક્સપ્રેસ રેલ્વે સેવા ઇદગાહથી 01 એપ્રિલથી 30 જૂન દરમિયાન 17.30 વાગ્યે ઉપડશે અને 21.25 કલાકે બંદિકુઇ પહોંચશે,આવી જ રીતે ટ્રેન નંબર 01912, બંદિકુઇ-ઇદગાહ દૈનિક વિશેષ એક્સપ્રેસ ટ્રેન બંદિકુઇથી 02 એપ્રિલથી 01 જુલાઈ સુધી સવારે 05.55 કલાકે ઉપડશે અને રાત્રે 09.25 વાગ્યે ઇદગાહ પહોંચશે.

આ રેલ્વે માર્ગ બિચપુરી, રાયબા, અક્નેરા, ચિકાસણા, ઇકારન, નોહ બછામડી, ભરતપુર, હલેક, પપરેડા, નાડબાઇ, તાલેચેરા બારોલીરણ, ખેડલી, દંતડા, ઘોસરાણા, મંડાવર મહુઆ રોડ, ભૂડા, કરનપુરા, ભજેડા, બિવાગર, શ્રી ઘાસિનનો સમાવેશ કરે છે. પરંતુ તે બંધ થઈ જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *