Uncategorized

IPL પહેલા બેંગ્લોરને મોટો ઝટકો, કોરોનાની ઝપેટમાં આવ્યો આ સ્ટાર બેટ્સમેન-નામ જાણીને ચોંકી જશો

વિરાટ કોહલીની આગેવાનીવાળી રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમને ઓપનર દેવદત્ત પૌડિકલ (કોવિડ 19 પોઝિટિવ) દ્વારા ફટકો પડ્યો છે. આ સીઝન આઈપીએલની શરૂઆત પહેલા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર માટે આ મોટો ઝટકો છે. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર (આરસીબી) તેની પ્રથમ મેચ 9 એપ્રિલે પાંચ વખતના આઈપીએલ ચેમ્પિયન મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામે રમવાનું છે.

દેવદત્ત પૌડિકલની કોરોના પોઝિટિવ પછી રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની પહેલી મેચમાં તેને રમવાનું મુશ્કેલ બની રહ્યું છે. કૃપા કરી કહો કે દેવદત્ત પૌડિકલ આ ​​દિવસોમાં શ્રેષ્ઠ ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. કર્ણાટક અને આઈપીએલમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોરના ઓપનર પૌડિકલનું બેટ બહુ સારું બોલી રહ્યું છે. તેણે તાજેતરમાં વિજય હજારે ટ્રોફીની 7 મેચમાં 147 થી વધુની સરેરાશથી 737 રન બનાવ્યા હતા.

le" style="display:block; text-align:center;" data-ad-layout="in-article" data-ad-format="fluid" data-ad-client="ca-pub-3398713808186582" data-ad-slot="4618692279">

દેવદત્ત પૌડિકલે ગત આઈપીએલ સીઝનમાં દોડધામ કરી હતી અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર તરફથી સૌથી વધુ રન બનાવ્યા હતા. હમણાં, કોરોના પોઝિટિવ પર આવ્યા પછી, તેણે પોતાને અલગ કરી દીધા છે. અમને જણાવી દઈએ કે વિરાટ કોહલીની આગેવાનીવાળી રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમ અત્યાર સુધીમાં એક વખત પણ આઈપીએલનો ખિતાબ જીતવામાં નિષ્ફળ રહી છે. આ પછી, રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે ગ્લેન મેક્સવેલ, કાયલ જેમિસન જેવા સ્ટાર્સ ખરીદ્યા. દેવદત્ત પૌડિકલ પહેલા દિલ્હીની રાજધાની સ્પિનર ​​અક્ષર પટેલ પણ કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું જણાયું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *