Uncategorized

મુંબઈમાં વધતા કેસના પરિણામે IPL ને લઈને સૌરવ ગાંગુલીએ કહી આ મોટી વાત

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ એટલે કે આઈપીએલ શરૂ થવામાં હજી થોડા જ દિવસો બાકી છે. બીજી તરફ, કોરોનાના વધતા જતા કેસોએ આખા દેશને ખળભળાટ મચાવી દીધો છે. દેશમાં આવતા કુલ નવા અડધાથી વધુ કેસ એકલા મહારાષ્ટ્રમાંથી આવ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં મુંબઇમાં યોજાનારી આઈપીએલ મેચોને લઈને ચિંતા .ભી થઈ છે. કોરોનાના વધતા જતા કેસોને ધ્યાનમાં રાખીને રાજ્ય સરકારે સોમવારથી સપ્તાહાંત લ lockકડાઉન લેવાનો નિર્ણય કર્યો છે.

તે જ સમયે, બીસીસીઆઈ પ્રમુખ સૌરવ ગાંગુલીએ સ્પષ્ટ કર્યું છે કે આઈપીએલના સમયપત્રકમાં કોઈ ફેરફાર કરવામાં આવશે નહીં. ગાંગુલીએ ન્યૂઝ એજન્સી એએનઆઈ સાથેની વાતચીતમાં જણાવ્યું હતું કે ‘અમને લોકડાઉનથી કોઈ મુશ્કેલી થશે નહીં કારણ કે અમે રાજ્ય સરકારની ત્યાં મેચને યોજવાની મંજૂરી લીધી છે.

મુંબઇના વાખેડે સ્ટેડિયમ પર 10 આઈપીએલ મેચ રમાવાની છે અને આ તમામ મેચ 10 થી 25 એપ્રિલની વચ્ચે બાયો બબલની અંદર રમવામાં આવશે. પ્રથમ મેચ દિલ્હી કેપિટલ્સ અને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ વચ્ચે રમાશે. તમને જણાવી દઈએ કે, ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ, દિલ્હી કેપિટલ્સ, પંજાબ કિંગ્સ અને રાજસ્થાન રોયલ્સની ટીમો અહીં બાયો બબલમાં પ્રેક્ટિસ કરી રહી છે.

બીસીસીઆઈના ઉપપ્રમુખ રાજીવ શુક્લા કહે છે કે ભારતીય બોર્ડ આઈપીએલ સાથે સંકળાયેલા તમામ ખેલાડીઓની રસીકરણ અંગે પણ વિચારણા કરી રહ્યું છે અને આ સંદર્ભમાં આરોગ્ય મંત્રાલયના સંપર્કમાં છે. આ અંગે ટૂંક સમયમાં નિર્ણય લેવામાં આવશે. તમામ ખેલાડીઓ આઈપીએલ શરૂ થવાની સખત રાહ જોઇ રહ્યા છે.

આઈપીએલ સીઝન 14 ની શરૂઆત ચેન્નઈમાં 9 એપ્રિલથી થશે. પ્રથમ મેચમાં પૂર્વ ચેમ્પિયન મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોરની ટીમ સામ-સામે હશે. તે બંને વચ્ચે રોમેન્ટિક લડત જોવાની અપેક્ષા છે.

આરસીબીના દેવદત્ત પદિકલ, કેકેઆરના નીતીશ રાણા (કોરોના ચેપથી સ્વસ્થ) અને દિલ્હી કેપિટલ્સના અક્ષર પટેલને ચેપ લાગ્યો હતો. આવી આઇપીએલ ફ્રેન્ચાઇઝી અને બીસીસીઆઈ સમક્ષ પડકાર એ છે કે કેવી રીતે તેમના ખેલાડીઓને ચેપથી બચાવવું.તેથી દિલ્હી સરકાર ત્રણ મહિનામાં તમામ દિલ્હીવાસીઓને રસી આપી શકે છે.

3 Replies to “મુંબઈમાં વધતા કેસના પરિણામે IPL ને લઈને સૌરવ ગાંગુલીએ કહી આ મોટી વાત

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *