Rashifal

આજે સોમવાર આ રાશિ ના લોકો પર મહાદેવ ની કૃપા રહેશે – જાણો કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ

મેષઃ-

પોઝિટિવઃ- કોઇપણ કામ કરતાં પહેલાં તેની યોજના બનાવી લેવી. તેનાથી તમે કોઇપણ પ્રકારની ભૂલ થવાથી બચી જશો. જો ઘરની દેખરેખ કે સમારકામને લગતું કોઇ પ્લાનિંગ કરી રહ્યા છો તો આ કાર્યો માટે સમય ખૂબ જ અનુકૂળ છે.

નેગેટિવઃ- મોસાળ સાથે સંબંધોમાં કોઇ પ્રકારના વિવાદ જેવી સ્થિતિ થઇ શકે છે. તમારા સ્વભાવને સહજ તથા સંયમિત જાળવી રાખો. બહારની ગતિવિધિઓમાં વધારે સમય પસાર થઇ શકે છે.

વૃષભઃ-

પોઝિટિવઃ- પારિવારિક તથા વ્યક્તિગત ગતિવિધિઓને વ્યવસ્થિત જાળવી રાખવા માટે થોડી યોજના બનાવશો. તેમાં તમને સફળતા પણ મળશે. તમારામાં વધારે આત્મવિશ્વાસ જાગૃત થશે. વિદ્યાર્થીઓનું મન તેમના અભ્યાસ પ્રત્યે એકાગ્રચિત્ત રહેશે

નેગેટિવઃ- ધ્યાન રાખો કે કોઇ જૂનો મુદ્દો ફરી ઊભો થઇ શકે છે, જેના કારણે નજીકના વ્યક્તિ સાથે સંબંધ ખરાબ થઇ શકે છે. તમારું વધારે ડિસિપ્લિનમાં રહેવું ક્યારેક પરિવારના લોકો માટે પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે.
મિથુનઃ-

પોઝિટિવઃ- તમારું યોજના બનાવીને તમારી દિનચર્યા અને કાર્યોને વ્યવસ્થિત રાખવું તમને તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવામાં મદદગાર રહેશે. કોઇ અટવાયેલું ધન પાછું મળી શકે છે. જેના કારણે આર્થિક સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. બાળકોની ભાવનાઓને સમજીને તેમની ગતિવિધિઓમાં તેમનો સહયોગ કરો.

નેગેટિવઃ- કોઇ સંબંધીની દખલના કારણે તમારા કાર્યોમાં વિઘ્ન આવી શકે છે. અન્યની અપેક્ષા કર્યા વિના પોતાની કાર્યક્ષમતા ઉપર વિશ્વાસ રાખો. વિદ્યાર્થીઓનું તેમના અભ્યાસ પ્રત્યે બેદરકાર રહેવું તેમના પરિણામને ખરાબ કરી શકે છે.

કર્કઃ-

પોઝિટિવઃ- થોડી વિપરીત પરિસ્થિતિઓ સામે આવશે, પરંતુ તમે તેનો સામનો કરવામાં સક્ષમ પણ રહેશો. કોઇપણ કાર્યને કરતાં પહેલાં તેની રૂપરેખા બનાવી લેવી. આજે તમને કોઇ વિશેષ સફળતા પ્રાપ્ત થવાની છે.

નેગેટિવઃ- આ સમયે ગ્રહોની ચાલ થોડી વિપરીત પરિણામ પણ આપશે. ઇનકમ ટેક્સને લગતી કોઇ ઝંઝટ ઊભી થઇ શકે છે. એટલે આ કાર્યોને તરત જ પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. ઉચ્ચ શિક્ષા અંગે અભ્યાસ કરી રહેલાં વિદ્યાર્થીઓને કોઇ પ્રકારનું વિઘ્ન આવી શકે છે.

સિંહઃ-

પોઝિટિવઃ- આજે અધ્યાત્મિક તથા ધાર્મિક કાર્યોમાં સુખદ સમય પસાર થશે. ઘરમાં નજીકના સંબંધીઓના આગમનથી મનોરંજન અને સુખમય વાતાવરણ જળવાયેલું રહેશે. જો સ્થાન પરિવર્તનના યોગ બની રહ્યા છે તો તેના ઉપર ગંભીરતાથી કામ કરવું.

નેગેટિવઃ- તમારા ઉપર આળસને હાવી થવા દેશો નહીં. વધારે વિચાર કરવામાં પણ સમય ખરાબ ન કરશો. તેની નકારાત્મક અસર તમારી કાર્ય ક્ષમતા ઉપર પડી શકે છે. સાથે જ આ વાતનું પણ ધ્યાન રાખો કે તમારી યોજનાઓ અને ગતિવિધિઓની જાણકારી કોઇને થાય નહીં.

કન્યાઃ-

પોઝિટિવઃ- તમારા કોઇ મહત્ત્વપૂર્ણ મુદ્દા ઉપર અસમંજસની સ્થિતિમાં કોઇ નજીકના વ્યક્તિની સલાહ લો. તમને યોગ્ય માર્ગદર્શન મળી શકશે. આ સમયે ગ્રહ સ્થિતિઓ તમારા જીવનમાં થોડા વિશેષ પરિવર્તન લાવી રહી છે. સમયનો સદુપયોગ કરવો તમારી કાર્યક્ષમતા ઉપર નિર્ભર કરે છે.

નેગેટિવઃ- તમારા વ્યક્તિગત કાર્યમાં વ્યસ્તતાના કારણે તમારા સંબંધીઓને ઇગ્નોર ન કરો. ક્યારેક તમારો ઇગો અને ગુસ્સાના કારણે બનતા કાર્યોમાં પરેશાની ઊભી થઇ શકે છે. બાળકોની સંગત અને ગતિવિધિઓ ઉપર પણ નજર રાખો.

તુલાઃ-

પોઝિટિવઃ- સમય પડકારરૂપ છે. તમે તમારી પ્રતિભા અને કાર્યક્ષમતા દ્વારા દરેક પરિસ્થિતિનો સામનો કરવામાં સમર્થ રહેશો. પોતાનો વિકાસ કરવા માટે સ્વભાવમાં થોડું સ્વાર્થીપણું લાવવું પણ જરૂરી છે.

નેગેટિવઃ- આર્થિક મામલે બજેટ ઉપર ખાસ ધ્યાન આપવાની જરૂરિયાત છે. ક્યારેક એવું લાગી શકે છે કે બધું જ હોવા છતાં પણ કઇંક અધૂરું છે. થોડો સમય અધ્યાત્મિક ગતિવિધિઓમાં પણ પસાર કરો. રસના કાર્યો કરવામાં થોડો સમય પસાર થઇ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *