GUJARAT INDIA SPORT

ગુજરાત ના ખેલાડી ચેતન સાકરીયા ની માતાની વેદના સાંભળી ને તમારી આંખ માં આંસુ આવી જશે.

ગુજરાત ના ટેમ્પા ચાલાક નો પુત્ર ચેતન સાકરીયા એ હાલ રાસ્થાન ની ટીમમાંથી રમે છે જેને રાસ્થાન ની મેચ માં અદ્દભુત પર્ફોમન્સ આપ્યું હતું જેના થાકી ટિમ તો વિજેતા નથી બની પણ તેને અદભુત વિકેટો લીધી હતી ત્યારબાદ તેના માતા ની વેદના નો એક ફોટો સોશ્યિલ મીડિયા માં ઝડપ થી વાઇરલ થઇ રહ્યો છે

આ ફોટો જોઈ ને તમને સાચેમાંજ આંખ માં આસું આવી જશે કેમેકે આ શબ્દો એ ચેતન સાકરીયા ની માતા ના છે તેને તેની વેદના જણાવતા કહ્યું હતું કે આવી પરિસ્થિતિ કોઈ ને ના આવે પણ ચેતન હાલ ipl માં રામે છે એ એક મારા માટે સપના જેવું છે

ચેતના સાકરીયા ની માતા એ આ શબ્દો કીધા હતા

” હું આશા રાખું છું કે આપણે જે પીડા અને સંઘર્ષોમાંથી પસાર થયા હતા તેમાંથી કોઈ પસારના થાય . મારો બીજો દીકરો , જે ચેતન ( સાકરીયા ) થી એક વર્ષનાનો હતો , તેણે એક મહિના પહેલા આત્મહત્યા કરી હતી . ચેતના તે સમયે સૈયદ મુસ્તાક અલી ટ્રોફી રમી રહ્યો હતો , જે તેણે છઠ્ઠા ક્રમે – સૌથી વધુ વિકેટ વિકેટ ઝડપી હતી . અમે તેને પ્રથમ 10 દિવસ સુધી તેના ભાઈના મૃત્યુ વિશે માહિતી આપી ન હતી કારણ કે અમે તેની રમતને અસર થવા માંગતા હતા . અમે તેમને ફક્ત એટલું જ કહ્યું હતું કે તેના પિતાની તબિયત વ્યવસ્થિત નથી . ચેતન જ્યારે પણ તેના પિતાની તબિયત વિશે પૂછવા બોલાવતો ત્યારે તે અમને તેના ભાઈ સાથે વાત કરવા માટે કહેતો . પરંતુ હું તરત જ વાત બદલી કાઢતી હું તેને તેના પિતા સાથે પણ બોલવા દેતી નહીં કારણ કે હું જાણતી હતી કે મારો પતિ તેને સત્ય કહેશે . પરંતુ એક દિવસ , હું all પર તૂટી ગઈ . તેના ભાઈના મૃત્યુની જાણ કર્યા પછી , ચેતન એક અઠવાડિયા સુધી કોઈની સાથે બોલ્યો નહીં . ન તો તે જમ્યો.આ દુર્ઘટનાના એક મહિના પછી , ચેતનનો આઈપીએલ કરાર રૂ . 1.20 કરોડનો થયો . જે મને સપના જેવું લાગે છે . અમે આર્થિક રીતે ઘણો સંઘર્ષ કર્યો છે . “

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *