INDIA

આ વખતે દેશ માં લોકડાઉન કરવામાં આવશે તો,નહિ થાય આ મોટું નુકશાન

એફએમસીજી કંપનીઓ દૈનિક માલ વેચતી હોય છે, તે કોરોના ચેપના વધતા જતા કેસો અને અન્ય વિવિધ રાજ્યોમાં વિવિધ પ્રકારના પ્રતિબંધો લાદતા હોવાના સંદર્ભમાં મહારાષ્ટ્રમાં વધતા 15 દિવસના કર્ફ્યુની વચ્ચે, કોઈ વિક્ષેપ વિના ઉત્પાદનોની સપ્લાય કરવાનું ચાલુ રાખે છે ટ્રસ્ટ આપવામાં આવે છે. આઇટીસી, પાર્લે પ્રોડક્ટ્સ, સીજી કોર્પ, મેરીકો અને ઇમામી જેવી કંપનીઓએ સરકારને ખાતરી આપી છે કે તેઓ ગયા વર્ષે લાગુ થયેલા લોકડાઉનના અનુભવનો ઉપયોગ કરીને આવશ્યક ઉત્પાદનોની સપ્લાય કરવાનું ચાલુ રાખશે.
સંબંધિત વાર્તાઓ

બુધવારથી મહારાષ્ટ્રમાં રાજ્યભરમાં કર્ફ્યુની જાહેરાત કરવામાં આવી છે. આ અંતર્ગત વિવિધ જાહેર પ્રવૃત્તિઓ પર સખત પ્રતિબંધ મૂકવામાં આવ્યો છે. જો કે રાજ્ય સરકારે સંપૂર્ણ લોકડાઉન લાગુ કરવાની જાહેરાત કરી નથી. રાજ્યના આ પગલાનો ઉદ્દેશ રાજ્યમાં ઝડપથી વિકસતા કોરોના વાયરસના કેસોને રોકવાનો છે. પાર્લે પ્રોડક્ટ્સના સિનિયર ડિપાર્ટમેન્ટ હેડ મયંક શાહે કહ્યું કે ગયા વર્ષથી ઘણું શીખી ગયું છે. આ સમયે વસ્તુઓ વધુ સારી રીતે ગોઠવવામાં આવશે. કંપનીઓ આવી પરિસ્થિતિનો સામનો કરવાનું શીખી ગઈ છે.

આ સાથે, સરકાર પણ સમજી ગઈ છે કે જ્યારે તેઓ લોકડાઉનની જાહેરાત કરે છે ત્યારે તેઓએ શું કરવું જોઈએ. આઇટીસીના પ્રવક્તાએ કહ્યું કે, તમામ સપ્લાય ચેનલોમાં ગ્રાહકો માટે ઉત્પાદનો ઉપલબ્ધ રહે તે સુનિશ્ચિત કરવા આઇટીસીએ જરૂરી પગલાં લીધાં છે. રોગચાળા દરમિયાન કંપનીએ કામગીરી ચાલુ રાખવા માટે મજબૂત નીતિઓ ઘડી છે. બજારમાં કોઈપણ પ્રકારની હિચકી અને ઉતાર ચ withાવ સાથે વ્યવહાર કરવા માટે સંગઠનાત્મક રચના પણ તૈયાર કરવામાં આવી છે.

મેરિકોના પ્રવક્તાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે કંપની આ વર્ષે વધુ સારી સ્થિતિમાં છે. પ્રવક્તાએ કહ્યું કે આવી પડકારોનો સામનો કરવા અમારી પાસે યોગ્ય સિસ્ટમ અને કાર્યપદ્ધતિ છે અને આ માટે તમામ જરૂરી સંસાધનો પણ મૂકવામાં આવ્યા છે.

ઇમામીના ડિરેક્ટર હર્ષ વી અગ્રવાલે આ સંદર્ભમાં જણાવ્યું હતું કે, અત્યારે અમને કોઈ પ્રકારની અસરની અપેક્ષા નથી પરંતુ અમે પરિસ્થિતિનું નિરીક્ષણ કરી રહ્યા છીએ. તે જ સમયે, સીજી કોર્પના વૈશ્વિક મેનેજિંગ ડિરેક્ટર વરુણ ચૌધિએ કહ્યું કે, એફએમસીજી સહિતના ઘણા ઉદ્યોગોને પ્રદેશ-વિશિષ્ટ, નાના વિસ્તારોમાં લ lockકડાઉન લાગુ કરવા અને જાહેર આરોગ્યને બચાવવા કર્ફ્યુના કારણે ઓપરેશનલ પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

3 Replies to “આ વખતે દેશ માં લોકડાઉન કરવામાં આવશે તો,નહિ થાય આ મોટું નુકશાન

  1. 下载最新的Telegram 中文版,享受快速、安全的即时通讯体验。支持多平台使用,包括Windows、macOS和安卓系统。Download the latest Telegram Chinese Version for a fast and secure instant messaging experience. Compatible with multiple platforms including Windows, macOS, and Android.https://tgxiazai.vn
    l72hyed19a

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *