Rashifal

આજે રામનવમી આ રાશિ ના લોકો પર પ્રભુ શ્રી રામ ની કૃપા રહેશે – કૉમેન્ટ માં જય શ્રી રામ લખીએ

તુલા રાશિ
આજે, તમે બંધ કરેલા કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પૂર્ણ થઈ શકે છે. જે લોકો થિયેટર સાથે સંકળાયેલા છે તેઓને તેમની કુશળતામાં સુધારો કરવાનો સમય મળશે. આજે તમને નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. જેઓ નોકરી કરી રહ્યા છે તેમને બતીની તક મળી શકે છે. આજે તમે બાળકો સાથે સાંજે ઘરે રમતો રમવાની યોજના બનાવી શકો છો. માતા સિદ્ધિદાત્રીને કુમકુમનો તિલક લગાવો, તમારું ભાગ્ય વધશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
આજે, દિવસભર તમારા મનમાં આનંદ રહેશે. જે લોકો આ રકમ સાથે સરકારી નોકરી કરે છે તેમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. જો તમે નવો ધંધો શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમને સારી તક મળી શકે છે. આજે પારિવારિક કાર્યને કારણે ઓફિસનું કામ થોડું અટકી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિ આજે સારી રહેશે. મા દુર્ગાને લવિંગ અર્પણ કરો અને તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

ધનુરાશિ
આજે તમને જીવનમાં કોઈ નવું સ્થાન મળશે. જેઓ ફેશન ડિઝાઇનર છે, આજે તેઓના મનમાં સારા વિચારો આવી શકે છે. જેઓ સંગીતના ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા છે તેમને કેટલીક મહાન ખ્યાતિ મળી શકે છે. મહિલાઓને આજે રસોડાના કામમાં થોડી રાહત મળશે, પરિવારના સભ્યો તમને મદદ કરશે. માતા સિદ્ધિદાત્રીને સલામ કરો, સંપત્તિ ખરીદવા માટે આવતી સમસ્યાઓ દૂર થશે.

મકર
આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. જેઓ આજે ઉદ્યોગપતિ છે તેઓ આર્થિક ઉતાર-ચવ જોઈ શકે છે. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈ બાબતે ચિંતિત છો, તો પછી તેને તમારા જીવનસાથી સાથે શેર કરો, તમને માનસિક શાંતિ મળશે. કોઈને પણ રેન્ડમ પૈસા આપવાનું ટાળો. વિદ્યાર્થીઓ ભણવામાં વલણ અનુભવશે. કોર્ટના કેસમાંથી મુક્તિ મેળવવા માટે માતા દુર્ગાની સામે ઘીનો દીવો પ્રગટાવો.

કુંભ
તમારો દિવસ સારો રહેશે જે લોકો આજે લેખક છે તેમના મંતવ્યો પ્રત્યે આદર રહેશે. આજે સોશ્યલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહેવું તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. અવિવાહિતોને આજે લગ્નનો કોઈ પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. આજે પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. બાળકો આજે ભણતર કરતા વધારે રમવા પર ધ્યાન આપશે. મા દુર્ગાને નાળિયેર અર્પણ કરો, અટકેલા પૈસા પાછા આવશે.

મીન રાશિ
આજે તમે તમારું આયોજિત કાર્ય જલ્દી પૂર્ણ કરી લેશો. આ રકમના લોકો જે લોકો લોખંડનો ધંધો કરે છે તેઓ પોતાનું કામ થોડું રોકી શકે છે. નાના ભાઈઓ તેમની બહેન-વહુ પાસેથી ભેટ મેળવી શકે છે. જીવનમાં તમને માતા-પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. વૃદ્ધાવસ્થાથી દવાઓ ખાઓ, સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. જમીન સ્થાવર મિલકતના મામલાઓ પણ હલ થશે. મા દુર્ગાએ તેના પગને સ્પર્શ કર્યો, રોજગારની તકો મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *