ENTERTAINMENT

હસવા માટે તૈયાર: દયાબેન નો આ વીડિયો જોઈને તમે તમારું હાસ્ય નહીં રોકી શકો, જુઓ વિડીયો

નાના પડદા પર સૌથી વધુ ચર્ચાયેલા શો, ‘તારક મહેતા ઓલ્તાહ ચશ્માmah’ હંમેશાં કોઈક બીજા કારણસર સમાચારોથી છવાયેલો રહે છે. આ શો વર્ષોથી દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે. શોનું દરેક પાત્ર પ્રેક્ષકોનું પસંદ છે. જોકે, આ શોની સૌથી પસંદીદા અભિનેત્રી દિશા વાકાણી ઉર્ફે દયા બેન ઘણા વર્ષોથી તેનો ભાગ નથી રહી. પરંતુ ચાહકો ઘણા વર્ષો પછી પણ આતુરતાથી તેના પરત આવવાની રાહ જોઇ રહ્યા છે.

https://www.instagram.com/p/CNuBB5eh6qk/?igshid=8x0bbn706hfk

દરમિયાન, દયાબેનનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં દિશાને બિલકુલ ઓળખી નથી. આ વીડિયોમાં દિશા હોલીવુડની અભિનેત્રી જેવી લાગી રહી છે, આ વીડિયોને થોડીક સેકંડ પછી જોયા પછી તમે પણ ડોજ કરશો. પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે તમે વીડિયોમાં જે છોકરી જોશો તે દિશા નથી, પરંતુ અભિનેત્રીના ચાહકે ફેસ એપ દ્વારા આ વીડિયો એડિટ કર્યો છે.

ફેનની સહાયથી દયાબેનનો ચહેરો અભિનેત્રીના શરીર પર લગાવાયો છે, જે એકદમ રમુજી લાગે છે. વીડિયોમાં દિશાના ચહેરાની આ અભિનેત્રી કેટલીકવાર ખરીદી કરતી જોવા મળે છે, અને કેટલીકવાર ભાગતી વખતે શેરી પર પડી હોય તેવું જોવા મળે છે. આ ફની વીડિયો દિશાના ચાહકોને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *