INDIA

સુશાંત સિંહ રાજપૂત ની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડ અંકિતા લોખંડે એ બટન બંધ કર્યા વિના પહેર્યો શર્ટ – ફેન્સ જોઈ ને થઈ ગયા પાગલ

અંકિતા લોખંડેએ તાજેતરમાં જ એક નવું ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું, જેમાં તેના સેક્સી અને ડસ્કી અવતારને જોઈને ચાહકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે અને વખાણ કરતાં કંટાળ્યા નથી. અંકિતાએ આ તસવીરો પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર (અંકિતા લોખંડે ઇન્સ્ટાગ્રામ) પર શેર કરી છે, જેમાં તેનું સ્લિમ ટ્રાન્સફોર્મેશન (અંકિતા લોખંડે ટ્રાન્સફોર્મેશન) ચર્ચામાં આવી રહ્યું છે.

અંકિતા લોખંડેના આ ગ્લેમરસ ટ્રાન્સફોર્મેશનને જોતા ચાહકો દિવાના થઈ રહ્યા છે, ત્યારે ટ્રોલ દ્વારા ફરી એકવાર અભિનેત્રીને તેમના નિશાના પર લેવામાં આવી છે. કેટલાક લોકો અંકિતા પર આકરા ટિપ્પણીઓ કરી રહ્યા છે કારણ કે આ ચિત્રોમાં તેમણે તેમના શર્ટ બટનો બંધ કર્યા નથી, જ્યારે કેટલાક લોકો તેમને કપડાં કેવી રીતે પહેરવા તે શીખવી રહ્યા છે. એક વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી, ‘વધારે ચિંતા કરશો નહીં, એક દિવસમાં 75 ફોટા પોસ્ટ કરશો નહીં.’ બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘લાગે છે કે તમે પાગલ થઈ ગયા છો’. કેટલાક વપરાશકર્તાઓએ આવી ટિપ્પણી કરી હતી – ‘દીદી હવે વૃદ્ધ થઈ ગઈ છે’, ‘વૃદ્ધ મહિલાની સસ્તી તરંગી’, ‘ભૂતની કહિ કી’….

સુશાંત સિંહ રાજપૂતના ચાહકોનું નામ પણ આ સૂચિમાં શામેલ છે. સુશાંતના કેટલાક ચાહકોએ અંકિતાને આવા કપડાં પહેરીને વાંધો ઉઠાવ્યો હતો. એક પ્રશંસકે આ તસવીરો પર ટિપ્પણી કરી, ‘આવું ન કરો. સુશાંત સ્વર્ગમાંથી જોઈ રહ્યો હશે. ‘ બીજા એક ચાહકે લખ્યું, ‘હવે સુશાંતને ન્યાય મળ્યો?’ બીજી ટિપ્પણી કંઈક આવી હતી, ‘સુશાંતના મૃત્યુ પછી હવે કોઈ કામ બાકી નથી? તમે પાગલ થઈ ગયા છો? હવે કોઈ પૂછતું નથી. ‘

le" style="display:block; text-align:center;" data-ad-layout="in-article" data-ad-format="fluid" data-ad-client="ca-pub-3398713808186582" data-ad-slot="4618692279">

લાગે છે કે છેલ્લા કેટલાક સમયથી ઇન્સ્ટાગ્રામ પર અંકિતા લોખંડેની ફેન ફોલોઇંગ ઘણી ઝડપથી ઘટી રહી છે. પ્રતિક્રિયાઓ ખૂબ જ દુર્લભ છે, ખાસ કરીને તેમની પોસ્ટ્સ પર. થોડા મહિના પહેલા અંકિતા દરેક પોસ્ટ પર લાખો લાઈક્સ અને કોમેન્ટ્સ આપતી હતી, પરંતુ હવે તે ઘટીને ફક્ત થોડા હજારો થઈ ગઈ છે. આનું મોટું કારણ અંકિતા લોખંડે પ્રત્યે સુશાંત સિંહ રાજપૂતના ચાહકોની નારાજગી છે.

ગયા વર્ષે સુશાંત સિંહ રાજપૂતના મોત બાદથી લોકોએ અંકિતાને નિશાન બનાવવાનું શરૂ કર્યું. કેટલાક લોકો તો એમ પણ કહેતા ગયા કે જો અંકિતા લોખંડે સુશાંતને છોડ્યો ન હોત તો તે આજે જીવિત હોત. તે ઘટના પછી પણ અંકિતાને અનેક પ્રસંગોએ ટ્રોલ કરવામાં આવે છે.થે કોઈ પોસ્ટ શેર કરતી હતી ત્યારે તે ટ્રોલને લઈને હુમલો કરતો હતો. અંકિતાએ આ અંગે લાંબા સમય સુધી મૌન ધારણ કર્યું હતું, પરંતુ માર્ચ 2021 માં તેણે એક મુલાકાતમાં સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથેના તેના સંબંધો અને ટ્રોલના બ્રેકઅપ વિશે વાત કરી હતી. અંકિતા લોખંડેએ કહ્યું હતું કે તેણે સુશાંતને છોડ્યો નથી, પરંતુ સુશાંત તેને છોડીને ગયો હતો. ‘બોલિવૂડ બબલ’ ને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં અંકિતા લોખંડેએ કહ્યું હતું કે સુશાંતે કારકીર્દિ પસંદ કરી અને આગળ વધ્યો. જ્યારે તેણીએ લાંબા સમયથી તેના પરત આવવાની રાહ જોવી. તેણે એ વાતનો ખુલાસો પણ કર્યો કે તે બ્રેકઅપ પછી અ twoી વર્ષ સુધી ખૂબ જ ખરાબ તબક્કામાંથી પસાર થઈ હતી.

2 Replies to “સુશાંત સિંહ રાજપૂત ની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડ અંકિતા લોખંડે એ બટન બંધ કર્યા વિના પહેર્યો શર્ટ – ફેન્સ જોઈ ને થઈ ગયા પાગલ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *