Uncategorized

વધતા સંક્રમણથી દેશની હાલત ખખડી, અંતે આવી ગયો છે લોકડાઉનનો સમય? જાણો

દેશમાં જે રીતે મુશ્કેલીઓ પડે છે તે કોરોના કિસ્સાઓમાં સંખ્યા વધી રહી છે અને મુસાફરો પર દબાણ પણ વધ્યું છે. આ દરમિયાન એકવાર ચર્ચા થઈ ગઈ, એકવાર ફરી હાટલે નેશન લોકડાઉન થઈ રહી. તમે ઘણા રાજ્યમાં આવ્યા છો અથવા મિનિ લોકડાઉન પહેલા તે બનાવે છે, પરંતુ કોરોનાના હાલત સંભાળ નથી. જેમ કે પ્રથમ લોકડાઉનનો પૂર્વોત્સવ શું કરે છે, એકવાર જાણો …

પીએફએફઆઈ બેંગલુરુ પ્રોફેસર ગિરધિર બાબુ કવિસ્ટ્સ કહે છે કે રાષ્ટ્રિય લોકડાઉન કોઈ રાસ્ટ નથી, પરંતુ અમે આ વાયરસના ફેઝલોસને જોઇ શકતા નથી. અમે શીખીશું કે એપિસન્ટર્સ શું છે. જેમ કે કર્ણાટકમાં બેંગલુરૂ છે, જેમ કે સમગ્ર રાજ્યમાં લોકડાઉન લગાડવું યોગ્ય નથી.

કર્ણાટક સરકારની કોવિડ ટાસ્ક ફોર્સના સભ્યો ડ. વિશાળ રાવવાદીઓ કહે છે કે લોકડાઉન સૂચક છે, પરંતુ તૈયારીઓ છે. હજી ઓક્સિજન ડિમાંડ ડબલ થઈ ગઈ છે, કર્ણાટકમાં લોકડાઉન એક મોટો સંકેત છે. લોકડાઉન સમયની વિક્સિનેશનની મુશ્કેલી અને મુશ્કેલીમાં પણ ઘટાડો થાય છે, જેમ કે વ્યૂહરચનામાં બદલાવની જરૂરિયાત છે.

નવી દિલ્હી ડો. શાહિદ જમિલ કા માનના છે નેશનલ લોકડાઉન કળ નો કોઈ હલ નિકાલેગા. કોરોના કાહર વધુ છે, ચાંદીની જરૂર છે. અમે બતાવેલ નેશનલલ લોકડાઉનથી પાછલી વાર શું થયું. લોકોમાં એક-રોટલી પણ ધ્યાન રાખવામાં આવે છે. લોકડાઉનની સીઘી અસર દિહાડરી ની કમાઇ લોકો માં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *