INDIA UTTAR PRADESH

પત્ની ઘરે નોહતી તો જીજા એ શરીર સુખ માણવા સાળી ને કરી તૈયાર અને પછી…

ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસમાં હેડ કોન્સ્ટેબલ શિવકુમારની પોસ્ટિંગ શિકોહાબાદની ઓફિસમાં હતી.અને તેના પરિવારમાં પત્ની ઉપરાંત 2 પુત્રી સંગમ અને જ્યોતિ અને એક પુત્ર અમરેન્દ્ર કુમાર હતા. અને પરિવાર સાથે ખુશીથી રહેતા હતા અને તેણે ત્રણેય બાળકોને સારી શાળામાં અભ્યાસ કરાવ્યો હતો જ્યારે મોટી પુત્રીના લગ્ન થયા ત્યારે તેણે તેના નજીકના મિત્ર કુલદીપના પુત્ર અશોક સાથે લગ્ન કરાવ્યા હતા. કુલદીપ ગાઝિયાબાદના નહેરુ નગરમાં રહે છે. તેમને 2 પુત્રીઓ પરવિન્દ્ર અને પૂજા અને એક પુત્ર અશોક.

તેણે પુત્રી પરવિન્દ્રના લગ્ન બુલંદશહેરમાં રહેતા પંકજ સાથે કર્યા હતા.લગ્ન થયા ત્યારે તેની નાની બહેન માત્ર 12 વર્ષની હતી.અને અશોક ગાઝિયાબાદના એક કારખાનામાં કામ કરતો હતો. અને સંગમ અશોકનું જીવન ખૂબ સુખી ચાલી રહ્યું હતું.

લગ્નના એક વર્ષ વીત્યા પછી જ અશોકના ઘરે એક પુત્રીનો જન્મ થયો હતો. તે તેની પત્ની અને પુત્રી સાથે સસરાની ઘરે ગયો હતો ત્યારે શિવકુમારનો પુત્ર અમરેન્દ્ર એક ફાર્માસ્યુટિકલ કંપનીમાં એમઆર તરીકે નોકરી કરતો હતો. અશોકની બહેન પૂજાના લગ્ન થયાનું જાણ્યા બાદ શિવકુમાર આખા પરિવાર સાથે ત્યાં આવ્યાહતા.લગ્નમાં જ્યોતિ લહેંગા પહેરીને ખૂબસૂરત લાગી રહી હતી. જોકે તેણીની ઉંમર 14-15 વર્ષની હતી, તેણી તેના શરીરને કારણે યુવાન દેખાઈ રહી હતી.અને આવી સ્થિતિમાં જ્યારે જ્યોતિની આંખો તેના જીજા અશોક સાથે ટકરાઈ ત્યારે તેણે તેની આંખોમાં કંઈક દેખાયું અને આ પહેલા અશોક તેને આ પહેલાં ક્યારેય જોયો ન હતો. અશોકની બહેન પૂજાના લગ્ન હોવાથી તેની પર ઘણી જવાબદારીઓ આવી પડી હતી. ત્યારે અશોકે ઘણી વખત સાળી સાથે ટકરાયો હતો. એકવાર તેણે હિંમત કરીને જ્યોતિનો હાથ પકડ્યો અને તેને , “જ્યોતિ, આજે તું ખૂબ સુંદર લાગી રહી છો . જીજાની વાત સાંભળીને જ્યોતિ ગભરાઈ ગઈ. તે ત્યાંથી ચાલી ગઈ.

તેના હૃદયને ખૂબ જ ટેશ પહોંચી હતી. તે સમજી ગઈ કે જીજનો ઈરાદો યોગ્ય નથી.જ્યોતિ તેના વિચારમાં મગ્ન હતી કે જીજાજી કેમ તેને વિચિત્ર નજરોથી જોઈ રહ્યા હતા, તેણીએ વિચાર્યું કે કદાચ તેણીએ મજાક કરી હશે કે આ વસ્તુ તેના મગજમાંથી બહાર નીકળી પછી તેણે લગ્નના ઉજવણી કરવાનું શરૂ કર્યું. પણ અશોકે મનમાં કંઈક બીજું વિચાર્યું હતું. લગ્ન પત્યા થયા પછી થાકી ગયેલા લોકો આરામ કરવા જતા રહ્યા હતા, ત્યારે તેનું નજર તેની સગીર સાલી પર પડી હતી. તે ને ગમે તે રીતે પોતાની કરવા માંગતો હતો.

અશોક માટે આ સારી તક હતી. તેણે ધીરે ધીરે જ્યોત ઉપાડી અને કહ્યું, “ચાલ, હું તમારી સાથે વાત કરવા માંગુ છું.”જ્યોતિના અવાજ પણ ના કર્યો. તેને એકાંતમાં લઈ અશોકે છેડતી શરૂ કરી જ્યારે જ્યોતિએ વિરોધ કર્યો ત્યારે તેણે કહ્યું, “ચૂપ થઈ જ અને જો કોઈ જાગશે તો તું બદનામ થઇસ .” જ્યોતિને ખબર હતી કે જો તે અવાજ કરશે તો ઘરના લોકો તેના પર વિશ્વાસ નહીં કરે.

કારણ કે દરેક લોક અશોક પર વિશ્વાસ કરતા હતા. છેવટે અશોકે જ્યોતિને ડરાવીને તેની વાસના પુરી કરી. એટલું જ નહીં, તેણે પોતાના મોબાઈલ ફોનથી કેટલીક તસવીરો પણ ખેંચી હતી. બધું ગુમાવ્યા પછી જ્યોતિ ઓરડામાં પછી આવી. તે સમજી શકી નહીં કે શું કરવું, અશોકે તેમને ધમકી આપી હતી કે જો તે કોઈને કંઈક કહેશે તો તે બદનામ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *