ENTERTAINMENT INDIA

વેક્સિન લગાવવા ગયેલી યુવતીએ અચાનક કંઈક એવું કર્યું કે ડોકટરો પણ જોઈને રહી ગયા હેરાન-જુઓ વાયરલ વિડીયો

રાજ્ય સરકારોની કોરોના રસી માટેની માંગમાં ઉછાળાને પગલે 1 મેથી 18 વર્ષથી વધુ ઉંમરના લોકોને કોવિડ -19 નું રસીકરણ શરૂ કરવામાં આવ્યું છે. રસી જમાવટ દરમિયાનના ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે. હાલનો એક વીડિયો વાયરલ થયો છે જેમાં એક છોકરી ઈન્જેક્શન જોતી વખતે ચીસો પાડી શકે છે.

આ વિડિઓએ દરેકનું ધ્યાન આકર્ષિત કર્યું છે. વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થઈ રહ્યો છે, યુવતી રસીકરણ માટે ખુરશી પર બેઠેલી જોવા મળી રહી છે. નર્સના હાથમાં એક ઇન્જેક્શન છે પરંતુ યુવતી નર્વસ છે અને એક મિનિટ રોકાવાનું કહે છે.

તે દરમિયાન તેની સાથે ગયેલા શખ્સે યુવતીને પકડી લીધી અને તેનું મોં બંધ કરી દીધું. યુવતી આ પછી ચીસો પાડવાનું શરૂ કરે છે, જે નર્સને પણ હેરાન કરે છે. ઇન્જેક્શન માટે નર્સો આગળ આવતાં, છોકરી કહે છે કે “ઓછામાં ઓછું હું મમી બોલી શકું છું”.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *