SPORT

રદ થયેલી IPL મેચ ફરી થી શરુ થશે ,કદાચ આ મહિના માં રમાડવા માં આવશે બાકીની મેચો

અહેવાલમાં જણાવાયું છે કે, “સપ્ટેમ્બરના બીજા ભાગમાં ટૂર્નામેન્ટ બે સપ્તાહમાં પૂર્ણ કરવાનો પ્રસ્તાવ છે.” સમજાયું છે કે ગુરુવારે આઈસીસીની ચીફ એક્ઝિક્યુટિવની બેઠકમાં બીસીસીઆઈ અને ઇસીબીના અધિકારીઓ આ અંગે ચર્ચા કરે તેવી સંભાવના છે.

આ વખતે આઈપીએલમાં ફક્ત 29 મેચ રમી શકી હતી. આ સિઝનમાં ફાઇનલ સહિત કુલ 60 મેચ રમાવાની છે.ચાર મોટી ઇંગ્લિશ કાઉન્ટી ટીમોએ ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) ની બાકીની 31 મેચોનું આયોજન કરવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી છે.

આ કાઉન્ટી ટીમોમાં મિડલસેક્સ, સરી, વોરવિશાયર અને લંકાશાયર શામેલ છે. ચાર ભારતીય ક્રિકેટરો કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળતાં આઈપીએલની 14 મી સીઝન અનિશ્ચિત સમય માટે સ્થગિત કરવામાં આવી હતી.

આ વર્ષના અંતે ભારતમાં કોરોનાની ત્રીજી તરંગની સંભાવના છે. સપ્ટેમ્બરમાં ઈંગ્લેન્ડ પ્રવાસ પૂરો થયા બાદ બીસીસીઆઈ ભારતીય ટીમના આયોજનની શક્યતા શોધી રહી છે. ભારતીય ટીમનો ઇંગ્લેન્ડ પ્રવાસ 14 સપ્ટેમ્બરના રોજ સમાપ્ત થશે.

ઇએસપીએન ક્રિકઇન્ફોના અહેવાલ મુજબ લોર્ડ્સ, ઓવલ, એજબેસ્ટન અને ઓલ્ડ ટ્રેફોર્ડે ઇસીબીને પત્ર લખવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *