fact INDIA

બબીતાજી એ કર્યું કઈક આવું કામ કે તેના પર આવી મુસીબત ,ફેન્સ કહ્યું બબીતા ને અરેસ્ટ કરો

તારક મહેતાની ઓવરસીઝ ચશ્મા ટીવીની દુનિયાની સૌથી સંસ્કારી અને હાસ્ય સિરિયલ ગણાય છે. આ સીરિયલના દરેક એક પાત્રને શોની અંદર પણ પસંદ કરવામાં આવે છે અને અંગત જીવનમાં પણ તેને લોકો તરફથી ખૂબ માન અને પ્રેમ મળે છે. પરંતુ તાજેતરમાં જ શોમાં બબીતાની ભૂમિકા નિભાવનારી અભિનેત્રી મુનમુન દત્તાએ કંઈક એવું કહ્યું છે જેનાથી લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર ઉશ્કેરણી કરી છે અને તેની ધરપકડની પણ માંગ કરી રહી છે. વાત એટલી વધી ગઈ છે કે # આર્સ્ટમનમુનદત્તા સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ કરી રહી છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે આખો મામલો શું છે.

ખરેખર, મુનમુન દત્તાએ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો જેમાં તે ચાહકો સાથે વાતચીત કરતી જોવા મળી હતી. આ સમય દરમિયાન, તે જણાવી રહ્યું હતું કે તેણે મેક-અપ કર્યું છે અને તે યુ-ટ્યૂબ પર આવનાર છે, પરંતુ આ દરમિયાન તેણે તુલનાત્મક સૂરમાં કંઈક એવું કહ્યું હતું જે ચાહકોને અપીલ ન કરે. વિડિઓમાં, અભિનેત્રી કહે છે કે – લિપ ટીંટ થોડો બ્લશની જેમ લાગુ કરવામાં આવી છે કારણ કે હું યુટ્યુબ પર આવવા જઇ રહ્યો છું અને હું સારું દેખાવા માંગું છું. આ પછી, અભિનેત્રીએ વાંધાજનક શબ્દનો ઉપયોગ કર્યો અને કહ્યું કે તે આના જેવો દેખાવા માંગતી નથી. બબીતાને એમ કહીને મોડું કરવામાં આવ્યું કે તેનો વીડિયો અભિનેત્રી પર વાયરલ થવા માંડ્યો. લોકોએ જાતિવાદી લોકો સાથે દુર્વ્યવહાર કરવા માટે તેને ખૂબ ત્રાસ આપ્યો હતો. તેઓને ખૂબ ટ્રોલ કરવામાં આવી રહી છે.

એક ટ્વિટર યુઝરે તેના પર લખ્યું કે – મુનમુન દત્તાએ ખોટો શબ્દનો ઉપયોગ કર્યો છે. તેમની ઉપર એસસીએસટીએક્ટ હેઠળ કેસ થવો જોઈએ. બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું કે- તમે જોયું છે કે જેવી હસ્તીઓ કાસ્ટની ગંધને સામાન્ય બનાવે છે અને સમાજમાં જ્ casteાતિવાદને પ્રોત્સાહન આપે છે. આ સહન કરવામાં આવશે નહીં. તે બંધારણની વિરુદ્ધ છે. એસસી / એસટી એક્ટ હેઠળ તાત્કાલિક પગલા લેવા જોઈએ. # આર્સ્ટમૂનમૂનદત્ત. ઘણા વધુ લોકો મુનમુનનો વિરોધ કરી રહ્યા છે.

જો કે, જ્યારે મુનમુનને આ વાતનો ખ્યાલ આવ્યો ત્યારે તેને તેની ભૂલનો અહેસાસ થયો અને તેણે તરત જ સોશ્યલ મીડિયા દ્વારા લોકોની માફી માંગી. અભિનેત્રીએ લખ્યું છે કે – ગઈકાલે શેર કરેલા વિડિઓના સંદર્ભમાં આ લેખ લખી રહ્યો છું જ્યાં મેં ખોટો શબ્દ વાપર્યો છે. કોઈનું અપમાન કરવા અથવા કોઈને દુtingખ પહોંચાડવાના ઇરાદે મેં આ કહ્યું નથી. મારી પાસે ખરેખર આ શબ્દ વિશે યોગ્ય માહિતી નથી. મને આ વિશે જણાવતાંની સાથે જ મેં અપેક્ષા નિવેદન પાછું લીધું. આ દરમિયાન મેં તેમને જે નુકસાન પહોંચાડ્યું છે તે દરેક વ્યક્તિની સંપૂર્ણ જવાબદારી સાથે માફી માંગું છું. હું ખરેખર દિલગીર છું

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *