GUJARAT INDIA

ટેસ્ટ ની ફાઈનલ મેચ પેહલા જ મોટો ઝટકો , ડેબ્યું કરી રહેલા આ દિગ્ગજ ખેલાડી ને સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યો ,હવે….

ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ટેસ્ટ શ્રેણીની પહેલી મેચમાં ડેબ્યૂ કરનાર ઇંગ્લેન્ડના ફાસ્ટ બોલર ઓલી રોબિન્સન સામે મોટી કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે. ઇંગ્લેન્ડ અને વેલ્સ ક્રિકેટ બોર્ડ (ઇસીબી) એ રોબિન્સનને આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી સસ્પેન્ડ કરી દીધો છે. આ 27 વર્ષિય ફાસ્ટ બોલરે 2012 થી 2014 સુધી લિંગ ભેદભાવ અને જાતિવાદને લગતી ઘણી ટ્વીટ્સ કરી હતી. રોબિન્સનને ટીમમાં સામેલ કર્યા બાદ આ ટ્વીટ્સ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની હતી. વધતા જતા વિવાદને જોતા ઈસીબીએ રોબિન્સન સામે સખત પગલા લેવાનો નિર્ણય કર્યો છે.

ઇંગ્લેન્ડના બેટિંગ કોચ ગ્રેહામ થોર્પે કહ્યું કે ઇસીબી ભવિષ્યમાં ખેલાડીઓને ટીમમાં લેતા પહેલા તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સની સમીક્ષા કરી શકે છે. થોર્પે કહ્યું કે પ્રથમ ઇનિંગ્સમાં ચાર વિકેટ લેનારા રોબિન્સને તેની ભૂલ સમજી અને માફી માંગી.

આપને જણાવી દઈએ કે ટેસ્ટ મેચના શરૂઆતના દિવસે રમતના અંત પછી તરત જ રોબિન્સને પ્રેસ સામે માફી માંગી હતી. રોબિન્સને કહ્યું કે, ‘હું મારી ક્રિયાઓ માટે ખૂબ દિલગીર છું અને આવી ટિપ્પણી કરવામાં મને શરમ આવે છે.’ રોબિન્સને કહ્યું કે તેણે આ ટ્વીટ્સ ત્યારે કરી જ્યારે તે તેના જીવનના કોઈ ખરાબ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યો હતો કારણ કે યોર્કશાયરની અંગ્રેજી કાઉન્ટીએ તેને કિશોર વયે લાત આપી હતી.

ડેબ્યૂ મેચમાં ઓલી રોબિન્સને જોરદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેણે બોલ અને બેટ બંને સાથે અસર કરી. રોબિન્સને પ્રથમ દાવમાં ન્યૂઝીલેન્ડની ચાર વિકેટ ઝડપી હતી. આ પછી, તે આઠમાં ક્રમે આવ્યો અને 42 રનની ઇનિંગ રમ્યો ન્યુઝીલેન્ડની બીજી ઇનિંગ્સમાં પણ રોબિન્સને સારી બોલિંગ કરી હતી. તેણે ન્યૂઝીલેન્ડના કેપ્ટન કેન વિલિયમસનની વિકેટ લીધી હતી. રોબિન્સને ઇનિંગમાં 3 વિકેટ ઝડપી હતી અને મેચમાં 7 વિકેટ ઝડપી હતી.

52 Replies to “ટેસ્ટ ની ફાઈનલ મેચ પેહલા જ મોટો ઝટકો , ડેબ્યું કરી રહેલા આ દિગ્ગજ ખેલાડી ને સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યો ,હવે….

 1. Приобретите в спб по выгодной цене
  Кухонная мебель из натурального дерева в спб на заказ
  Долговечные кухни от производителя в спб недорого
  Кухни “под ключ” в спб с доставкой и монтажом
  Скидки на кухни в спб только у нас
  Эксклюзивные кухни в спб для вашего дома
  Кухонные гарнитуры для больших семей в спб по индивидуальному заказу
  Современные кухонные гарнитуры для спб от ведущих производителей
  Доступные кухни в спб для квартиры или загородного дома
  Практичные кухонные уголки для небольшой площади в спб
  Профессиональное консультирование для создания вашей кухни в спб
  Элегантный стиль для вашей кухни в спб
  Огромный выбор кухонной мебели в спб
  Профессиональные мастера для вашей кухни в спб
  Сбалансированное решение для вашей кухни в спб для вашей кухни в спб
  Нестандартный подход для вашей кухни в спб
  Функциональная кухня в спб – место для семейных посиделок и приготовления вкусных блюд
  Эксклюзивные решения для вашей кухни в спб
  Бесплатная доставка для вашей кухни в спб
  готовые кухни купить в спб недорого vip-kukhni-spb.ru.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *