ENTERTAINMENT fact

300 વર્ષ જૂની ગુફા માંથી પતિ-પત્ની ને “ભૂત” દેખાયું ,આખી ઘટના વિડિયો માં રેકોર્ડ – જુઓ અહી

બે લોકો ઉત્તર પશ્ચિમ ઇંગ્લેન્ડમાં સ્થિત એક જૂની ગુફામાં ભૂતને જોવા અને ભૂત જોવા ગયા હતા. તેણે દાવો કર્યો છે કે ત્યાં ભૂતએ તેમને ઈશારાઓમાં ગુફાની બહાર જવા કહ્યું હતું. તેણે તેનો એક વીડિયો પણ બનાવ્યો છે, જેમાં કેટલીક વિચિત્ર અને નબળી વ્યક્તિઓ તેની આજુબાજુ ફરતી જોવા મળી રહી છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે આ ગુફા ક્યાં છે અને શું આ ભૂત શિકારીઓનો આ દાવો સાચો છે?

કોર્નવોલ ઇંગ્લેંડના ઉત્તર-પશ્ચિમમાં સ્થિત છે. અહીં એક પ્રાચીન ગુફા છે. તે લગભગ 300 વર્ષ જૂનું છે. પ્રવાસીઓ અવારનવાર અહીં જાય છે. પરંતુ ટોની અને બેથ ફર્ગ્યુસન તેના માટે એકલા ગયા. જ્યારે તેઓ ગુફામાં પ્રવેશ્યા, ત્યારે તેઓએ એકબીજાનો વીડિયો રેકોર્ડ કરવાનું શરૂ કર્યું. તેની વિડિઓમાં વિચિત્ર આકૃતિઓ બહાર આવી. ત્યાં અવાજ આવ્યો કે તેને બહાર નીકળો. પરંતુ તેઓને તે અવાજના સ્ત્રોતની ખબર નહોતી.

આ મહિનાની શરૂઆતમાં, ટોની અને બેથ ફર્ગ્યુસન કોર્નવોલના લિઝયાર્ડમાં કાર્નાગ્લાઇઝ ગુફાઓ માટે ચાલવા ગયા હતા. અવાજ સાંભળ્યા પછી, તે લોકો ટૂંક સમયમાં ગુફાની બહાર ગયા. પરંતુ જ્યારે તે ઘરે પહોંચ્યો અને ફરી વીડિયો જોયો ત્યારે તે સ્તબ્ધ થઈ ગયો. તેને લાગ્યું કે તે માત્ર અવાજો જ સાંભળતો નથી. .લટાનું, આવી ઘણી વ્યક્તિઓ તેમની આસપાસ ફરે છે, જે અનોખા અને ડરાવવાના હતા.

ધ મિરર ન્યૂઝ સાઇટમાં પ્રકાશિત થયેલા સમાચાર મુજબ, ટોની અને બેથે જણાવ્યું હતું કે તેમના વીડિયોમાં બે ભૂતિયા વ્યક્તિઓ રેકોર્ડ કરવામાં આવી છે. તે પછી તેણે એક ભયંકર અવાજ સાંભળ્યો, જેમાં એવું લાગી રહ્યું હતું કે કોઈ છોકરી તેને નમસ્તે કહે છે. આ અવાજ તેના વીડિયો ફૂટેજમાં પણ રેકોર્ડ કરવામાં આવ્યો છે. બીજા આંકડાએ તેમને બહાર નીકળ્યા સુધી બહાર જવાનું કહ્યું. આ બધી બાબતો વીડિયોમાં રેકોર્ડ કરવામાં આવી છે.

અચાનક મારી સામે એક સફેદ ઝાકળ દેખાય છે. તેના સ્વરૂપમાં ફેરફાર કરે છે અને પછી અદૃશ્ય થઈ જાય છે. અમે સતત બડબડવાનો અવાજ સાંભળતો રહ્યો. જ્યારે અમને ‘બહાર નીકળવા’ કહેવામાં આવ્યું ત્યારે અમારા માટે ભયાનક પ્રસંગ હતો. આ ગુફા 300 વર્ષ પહેલાં રોયલ નેવી દ્વારા બનાવવામાં આવી હતી. બીજા વિશ્વ યુદ્ધ દરમિયાન, સ્લેટ તેની પાસેથી કા wasવામાં આવી હતી. (ફોટો: ગેટ્ટી)

ટોનીએ કહ્યું કે જ્યારે અમને ખબર પડી કે આપણી પાસે ભૂત અથવા આત્મા છે, ત્યારે અમે ક cameraમેરો અને લાઇટ ચાલુ કરી દીધી. આ પછી અમે અમારી આસપાસ બે સફેદ આકૃતિઓ ફરતા જોયા. એક સામે આવ્યો અને તેનું સ્વરૂપ બદલ્યા પછી ગાયબ થઈ ગયું. બીજો દેખાયો જ્યારે મારી પત્ની મારી વિડિઓ બનાવતી હતી, તે સમયે એક નાનો ભૂત મારા પગની પાછળથી આવ્યો અને એક બાજુથી બીજી તરફ દોડી ગયો.

જો તમે ભૂત પર વિશ્વાસ કરો છો, તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2019 માં, ઇપ્સોસ પોલમાં જાહેર થયું કે 46 ટકા અમેરિકન લોકો ભૂત પર વિશ્વાસ કરે છે. આ સર્વેમાં 7 ટકા લોકોએ એમ પણ માન્યું હતું કે તેઓ વેમ્પાયરમાં પણ માને છે. ભૂત વાર્તાઓ દરેક ધર્મમાં થાય છે. સાહિત્યમાં પણ દેખાય છે. ઘણા લોકો પેરાનોર્મલ વસ્તુઓમાં માને છે. તેઓ મૃત્યુની નજીક પાછા આવવાના તેમના અનુભવો શેર કરે છે. મૃત્યુ પછીના જીવનમાં માને છે. આત્મા સાથે વાત કરે છે. ઘણા લોકો સદીઓથી ભૂત અને આત્માઓ સાથે વાત કરવાનો દાવો કરે છે. કેમ્બ્રિજ અને Oxક્સફર્ડ જેવી પ્રખ્યાત યુનિવર્સિટીઓમાં ઘોસ્ટ ક્લબની રચના કરવામાં આવી છે. (ફોટો: ગેટ્ટી)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *