fact Health

આ વ્યક્તિ ના પ્રાઇવેટ પાર્ટ માં થયું ફેક્ચર ,દુનિયા નો પેહલો કેસ આવ્યો સામે ,જાણો અહી

બ્રિટનમાં એક વ્યક્તિના ખાનગી ભાગ સાથે સંબંધિત એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે, જેને લઈને ડોકટરો પણ આશ્ચર્યચકિત છે. ખરેખર, સેક્સ દરમિયાન, આ વ્યક્તિનો ખાનગી ભાગ ત્રણ સેન્ટિમીટરમાં ફ્રેક્ચર થઈ ગયો. અત્યાર સુધીના બધા કેસોમાં, આ અસ્થિભંગ આડા બનતા હતા, પરંતુ ખાનગી ભાગ રીતે ફ્રેક્ચર થતાં આ પહેલો કેસ છે.

નોંધપાત્ર રીતે, પુરુષોના ખાનગી ભાગમાં કોઈ હાડકું નથી, પરંતુ તેમાં તિરાડ પડવાની સંભાવના છે. આ વ્યક્તિનો કેસ બ્રિટીશ મેડિકલ જર્નલમાં પ્રકાશિત થયો છે. ડોકટરોએ કહ્યું કે આ અગાઉ આવેલા તમામ કેસોમાં ખાનગી ભાગના અસ્થિભંગ હંમેશા આડા રહ્યા છે.

પરંતુ આ વખતે ટ્યુનિકા અલબુગિનીયામાં સમસ્યા જોવા મળી છે. આ ફૂલેલા પેશીઓની આસપાસ આ પ્રકારની રક્ષણાત્મક સ્તર છે જે આ ભાગમાં લોહી પહોંચાડવાનું કામ કરે છે. જોકે, ડોક્ટરોએ તે જણાવ્યું ન હતું કે સેક્સ દરમિયાન વ્યક્તિ કઈ સ્થિતિમાં હતો.

એક રિપોર્ટ અનુસાર આ સમસ્યા મધ્ય પૂર્વના દેશોમાં પ્રેક્ટિસ ટેક્નોલ fromજીથી પણ આવી શકે છે. ડોકટરો કહે છે કે આડી અસ્થિભંગના કિસ્સામાં સામાન્ય રીતે ક્રેકીંગ અવાજ આવે છે, પરંતુ આ દર્દીમાં આવું નહોતું અને ફ્રેક્ચર દરમિયાન કોઈ અવાજ સંભળાયો ન હતો.

ડોકટરોએ જણાવ્યું હતું કે, ખાનગી ભાગના ફ્રેક્ચરના મોટાભાગના કિસ્સાઓ તે પુરુષોમાં આવે છે જેમની ઉંમર ચોથા દાયકામાં હોય છે. જો કે, આ ઈજા બાદ આ 40 વર્ષીય વ્યક્તિના ખાનગી ભાગમાં સોજો આવી ગયો હતો. આ ઈજા માટે 6 મહિનાની સારવાર પછી, આ વ્યક્તિ જાતીય રીતે સામાન્ય પણ થઈ ગઈ છે.

ટેલિગ્રાફના એક અહેવાલ મુજબ, 1924 થી અત્યાર સુધીમાં પુરુષોમાં ખાનગી ભાગના ફ્રેક્ચરના 1600 કેસ નોંધાયા છે. સંશોધનકારોએ નોંધ્યું છે કે 50 ટકા કેસોમાં ક્રેકીંગ પણ સાંભળવામાં આવે છે, અને પાંચમાંથી ચાર પુરુષો આ ફ્રેક્ચર પછી તેમના ઉત્થાન ગુમાવે છે.

ડોકટરોના કહેવા મુજબ, ફ્રેક્ચરના આવા કેસમાં લોકો ઘણીવાર માનસિક રીતે ખલેલ પહોંચાડી શકે છે, જે તેમના જાતીય જીવનને પણ અસર કરી શકે છે અને ઘણા લોકોને ઇરેક્ટાઇલ ડિસફંક્શન અને પીડાદાયક સેક્સનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *