ENTERTAINMENT fact INDIA

ગાડી માં બેસી નેજ પતિ નું કદરૂપું મોઢું જોઈ ને પત્ની એ કર્યું કઈક આવું કે તમારી પણ હસી છૂટી જશે – જુઓ વિડિયો

સોશિયલ મીડિયાની દુનિયામાં રમૂજી વીડિયો વાયરલ થવું સામાન્ય વાત છે. પરંતુ કેટલીકવાર કેટલીક વિવિધ પ્રકારની વિડિઓઝ ઇન્ટરનેટની દુનિયામાં હેડલાઇન્સ બનાવે છે. આ દિવસોમાં ફરીથી ઇન્ટરનેટની દુનિયામાં આવી જ એક વિડીયો વાયરલ થઈ રહી છે. આ વિડિઓ જોયા પછી તમને ચોક્કસ વિચારવાની ફરજ પડશે. વીડિયોમાં જે સોશ્યલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની ગયો છે, તેમાં જોઈ શકાય છે કે એક દુલ્હન કારમાં બેસીને જોરજોરથી રડતી હોય છે. હવે તમે આશ્ચર્યચકિત થશો કે એવું શું બન્યું કે અચાનક કન્યાને રડ્યા.

હવે આ જ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ખરેખર આ વીડિયો દુલ્હનની વિદાયના સમયનો છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક દુલ્હન કારમાં બેઠી છે, ત્યારે જ વરરાજા કારના બીજા દરવાજાથી ખખડાવે છે. વરરાજાનો ચહેરો જોઈને, દુલ્હન નજીકમાં womanભેલી મહિલાને ગળે લગાવે છે અને જોરથી રડવાનું શરૂ કરે છે. સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયો પોસ્ટ થતાંની સાથે જ લોકોએ તેના પર રમૂજી ટિપ્પણી કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. આ જ કારણ છે કે અચાનક આ વીડિયો વાયરલ થયો.

આ વીડિયો જોયા પછી એક યુઝરે લખ્યું કે આ બધું સરકારી નોકરીનું પરિણામ છે. બીજી બાજુ, બીજા એક યુઝરે લખ્યું કે આ છોકરીની સમસ્યા બની ગઈ છે. બીજા એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું કે સરકારી નોકરી શું કરી શકે છે, આ વિડિઓ તેનું ઉદાહરણ છે. જ્યારે અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું કે જેના ભાગ્યમાં શું લખ્યું છે તે કંઇ કહી શકાય નહીં. ખરેખર લોકો આ વીડિયોની મજા લઇ રહ્યા છે કારણ કે તેઓને લાગે છે કે છોકરી ખૂબ જ સુંદર છે

અને વીડિયોમાં જોવા મળતો છોકરો કોઈ પણ રીતે છોકરીની સાથે નથી મળી રહ્યો. આવી સ્થિતિમાં લોકો કહે છે કે સરકારી નોકરીને કારણે આવું થયું છે. આથી જ યુવતી પોતાનું દુ: ખ પોકારી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *