fact SPORT

દિગ્ગજ ક્રિકેટર જયસૂર્યા એ પોતાની પત્ની સાથે નો સેકસ વિડિયો વાઇરલ કર્યો – જુઓ અહી

શ્રીલંકાની ટીમમાં એક ક્રિકેટર હતો. તેઓ કહેતા હતા કે ક્રિકેટર નહીં પણ તોફાન છે. આવવા, પાયમાલ બનાવવા માટે વપરાય, દૂર જતા. નામ – સનાથ જયસૂર્યા. વનડેમાં સરેરાશ 32 અને ટેસ્ટમાં 40. ક્રિકેટનો અંત આવ્યો અને થોડા સમય પછી રાજકારણમાં આવ્યો. મહિન્દ્રા રાજપક્ષેની સરકારમાં, તે ટપાલ સેવાના નાયબ પ્રધાન અને ત્યારબાદ ગ્રામીણ વિકાસ મંત્રાલયમાં નાયબ પ્રધાન બન્યા. હવે સ્થિતિ અવ્યવસ્થિત દેખાઈ રહી છે. એક મહિલાએ તેના પર બદલો પોર્ન લીક કરવાનો આરોપ લગાવ્યો છે.

સનથ જયસૂર્યાની ક્રિકેટ લાઇફ ભયાનક રીતે સફળ રહી હતી, પરંતુ તેમના અંગત જીવનમાં સ્થિરતાનો અભાવ હતો. અત્યાર સુધીમાં ત્રણ લગ્નો કર્યા છે. પ્રથમ લગ્ન એક વર્ષમાં સમાપ્ત થયા. તેમની બીજી પત્ની દ્વારા તેમને ત્રણ સંતાનો છે. જ્યારે બીજા લગ્ન પણ પૂરા થયા ન હતા, તે જ સમયે તેણીએ ત્રીજી સાથે સગાઇ કરી લીધી. બાદમાં લગ્ન કર્યા. શાંત લગ્ન ત્રીજી પત્નીએ જયસૂર્યા છોડીને દેશના મોટા ઉદ્યોગપતિ સાથે લગ્ન કર્યા. તેઓએ આરોપ લગાવ્યો છે કે જયસૂર્યાએ તેમાંથી એક ‘ખાનગી વીડિયો’ લીક કર્યો છે.

રીવેન્જ પોર્ન એક ખાનગી વિડિઓ છે જે તમારા પૂર્વ સાથીએ તમારાથી અલગ થયા પછી ઇન્ટરનેટ પર મૂકી છે. આ વિડિઓ તમને પરેશાન કરવા, તનાવ લાવવા અને તમને શરમજનક બનાવવા માટે મૂકવામાં આવી છે. જયસૂર્યા સામે પણ આવો જ આરોપ લગાવવામાં આવ્યો છે. આ તર્ક અનુસાર, જયસૂર્યા તે સહન કરી શક્યા નહીં કે એક મહિલા તેને છોડીને કોઈ બીજા સાથે ગઈ (મેઇલ અહમ જોડાયેલ) અને તેણે આ પ્રકારનું પગલું ભર્યું.

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે કોઈ ક્રિકેટર કોઈ પણ પ્રકારના સેક્સ ટેપ અથવા સેક્સ સ્કેન્ડલમાં સામે આવ્યો હોય. આ પહેલાં પણ ઘણા લોકો દેખાયા છે. આમાં સૌથી પ્રખ્યાત શેન વોર્ન છે . શેન વોર્ન હેમ્પશાયર ટીમની કપ્તાન માટે ઇંગ્લેન્ડ પહોંચ્યો હતો. ત્યાં બે ઇંગ્લિશ મ modelsડેલોની સાથે એક ત્રિપુટી યોજના બનાવવામાં આવી. હોટેલના ઓરડામાં પહેલેથી જ કેમેરો ફીટ કરવામાં આવ્યો હતો. ફૂટેજ સીધા ‘ન્યૂઝ theફ ધ વર્લ્ડ’

પાકિસ્તાનના સૌથી ધનિક વ્યક્તિ મિયાં મનશાની 21 વર્ષીય ભત્રીજી સાથે ઇમરાન ખાનના સંબંધ હોવાના સમાચાર છે . પાકિસ્તાની તપાસનીશ પત્રકાર ઉમર ચીમાએ કરેલું એક ટ્વિટ બધું સમજાવવા માટે પૂરતું હતું – “21 વર્ષની છોકરીની ગર્ભાવસ્થા રાજકારણીને નિંદ્રાધીન બનાવે છે. તેની રાજકીય કારકીર્દિ હવે તેના હાથમાં છે. તે હાલની સૌથી શક્તિશાળી છોકરી છે. ” આ પહેલા જ જૂન 1992 માં જન્મેલા ઇમરાન ખાને ટાયરિયન જેડને અપનાવ્યો હતો. ટાયરિયનની અમેરિકન માતા કહેતી હતી કે ઇમરાન ખાન ટાયરિયનના પિતા છે પરંતુ ઇમરાને હંમેશા તેનો ઇનકાર કર્યો હતો. ઇમરાને ડીએનએ ટેસ્ટ પણ કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો. બાદમાં, કેલિફોર્નિયાની એક અદાલતે ચુકાદો આપ્યો કે ઇમરાન ટાયરિયનનો પિતા હતો.

જ્યારે અમે સનાથ જયસૂર્યાના આ વીડિયો વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ, તો પછી બે વિકલ્પો દેખાય છે. કાં તો આ ક્લિપ કોઈના હાથમાં આવી અને તેણે તેને અપલોડ કરી અને આક્ષેપ જયસૂર્યા પર છે. કારણ કે જયસૂર્યા શ્રીલંકામાં ખૂબ આદર સાથે જોવામાં આવે છે અને તે પોતે પણ પોતાનું અપમાન કરવાનું પસંદ નહીં કરે. તે જ સમયે, તેઓ રાજકારણમાં પણ રહ્યા છે અને ભવિષ્યમાં પણ જઈ શકે છે. તેથી તેઓએ તેમની છબી સાફ રાખવી પડશે.

બીજો વિકલ્પ એ છે કે આ ક્લિપ પોતે જયસૂર્યાએ અપલોડ કરી છે. જો એમ છે, તો તે ખૂબ જ શરમજનક છે. જો આ વેરની અશ્લીલ છે, તો પછી કંટાળાજનક મેઇલ અહમ સ્પષ્ટ દેખાશે. જો કોઈ છોકરી તમને છોડી દે છે, તો તમે શાંતિથી શોક કરવા અથવા જીવનમાં આગળ વધવાને બદલે તેના માટે આદર દર્શાવવાનું વધુ સારું છો. આવી સ્થિતિમાં, એક માણસ જાહેર વપરાશ માટે છોકરીના નગ્ન શરીરની સેવા કરશે અને ભૂલી જશે કે આ ક્રમમાં તે પોતે કેટલો નગ્ન થાય છે. નાનપણમાં શીખવવામાં આવ્યું હતું કે જો જયસૂર્યાએ આ નગ્નતા બતાવી છે, તો આ વખતે તે જીત્યો છે. કારણ કે તે વીડિયોમાં રહેલી યુવતી, તેનું જીવન નરક થઈ ગયું છે, તેમ જ તેની સાથે સંકળાયેલ દરેક વ્યક્તિ અસ્વસ્થ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *