fact INDIA

કીયારા અડવાણી નો કપડાં વગર નો ફોટો થયો વાઇરલ ,જાણો ફોટોગ્રાફર એ શું ખુલાસો કર્યો

અભિનેત્રી કિયારા અડવાણી બોલિવૂડના પ્રખ્યાત ફોટોગ્રાફર ડબ્બુ રત્નાનીના 2021 કેલેન્ડર શૂટ માટે ટોપલેસ થઈ ગઈ હતી. અભિનેત્રીએ આગળ મોટું પાન રાખીને ફોટોશૂટ કરાવ્યું, જેણે ઘણી હેડલાઇન્સ પકડી. ડબ્બુ રત્નાની પર પણ આંતરરાષ્ટ્રીય ફોટોગ્રાફર મેરી બાર્શની નકલ કરવાનો આરોપ હતો. સોશિયલ મીડિયા પર સ્ક્રીનશોટ શેર કરતા બર્શે લખ્યું કે હું તેને અહીં જ છોડી દઉં છું.

ડબ્બુએ કહ્યું હતું કે વર્ષ 2002 માં તબ્બુએ આવો શોટ આપ્યો હતો, કારણ કે તે સમયની થીમ લગભગ કઠોળ હતી. ડબ્બુએ કહ્યું હતું કે જો હું ફરીથી મારા કેમેરાનો ઉપયોગ કરવા માંગુ છું, તો હું મારા ખ્યાલને તે જ રીતે પુનરાવર્તિત કરી શકું છું. અને જો લોકો મને આ માટે ટ્રોલ કરી રહ્યા છે, તો હું કહીશ કે મેં મારી પોતાની કલ્પનાને ચોરી કરી છે. મિત્રોનો આભાર કે જેમણે મને ટેકો આપ્યો અને ખૂબ પ્રેમ આપ્યો. તે એકમાત્ર વસ્તુ છે જે મારા માટે મહત્વની છે.

કિયારા અડવાણી 2021 કેલેન્ડર માટે ટોપલેસ નહોતી. કિયારા અડવાણી ત્રીજી વખત ડબ્બુના કેલેન્ડરનો ભાગ બની છે. અગાઉ કિયારા બીચ પર પડેલી જોવા મળી હતી. કિયારાનો આ ફોટો બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ હતો. ડબ્બુએ ઈ-ટાઈમ્સ સાથેની વાતચીતમાં જણાવ્યું હતું કે કિયારાને મુંબઈની એક હોટલમાં શૂટ કરવામાં આવી હતી. મેં whatનલાઇન જે કહ્યું તે વાંચ્યું. તમને જણાવી દઈએ કે ભાડું અર્ધનગ્ન થયું નથી.

ડબ્બુએ આગળ કહ્યું કે હું મારા શોટને થોડો ક્રિએટિવ રાખવા માંગતો હતો. મને લાગે છે કે ચહેરા પર સેક્સી થવું થોડું સસ્તું લાગે છે. આવી સ્થિતિમાં, મેં તેને એન્ગલ આપીને શૂટ કર્યું. એ વાત જાણીતી છે કે કિયારા અડવાણીએ અરબાઝ ખાનના ટોક શોમાં આ મુદ્દે પ્રતિક્રિયા આપતા કહ્યું હતું કે તેમને આ વિશે પણ ખબર નહોતી કે આ બધું થયું છે.

515 Replies to “કીયારા અડવાણી નો કપડાં વગર નો ફોટો થયો વાઇરલ ,જાણો ફોટોગ્રાફર એ શું ખુલાસો કર્યો

  1. Challenge the children to see how many red cars (or cows or planes or sets of traffic lights) they can count in one minute. Or alternatively, the first person to see 10 red cars wins. How to play: The aim of this madcap game is to earn points for spotting cows. Best played when you’re driving through the countryside, obviously – although it does adapt well into the Dog Game if you’re stuck with city streets. You may want to appoint a grown-up to keep score – or help less able counters with their running totals. Perform this as teams or solo players. You’ll want to utilize road signs, billboards, shop names—any reading material outside the window qualifies as long as it’s spotted on your side of the car. (If you’re the front-seat passenger, focus on the right.) You’ll be looking for every letter of the alphabet, in alphabetical order, although the letter can be located anywhere in the word. Say there is a fruit stand with a sign for Granny Smith apples—there’s your A. The exit for the Brooklyn Bridge would cover B, Road Closed is C and so on. First one to the letter Z wins. If you see “Road Closed,” however, you’ll probably be happy to have the nine other games listed here.
    https://byfc0396.com/home.php?mod=space&uid=3003555
    Have a grand stay at our resort near Aravali Hills! This game is no longer available f512 – Beauty resort 2 is a simulation game by gamesgames,free .. Earn money. Make food…. Enjoy makeup…. Overall it was great stay for us. They had good facilities like staff service, facilities. Game zone and other activities. Only thing which need to improve is the room interior. They has room interior of 2star Mystic Valley Spa Resort.. But Mystic Valley Spa Resort. is located at great location where you can enjoy foggy weather in rainy season. Make tastes…. Manage your own beauty salon! Angry Birds Space HD Improve character. Explore dungeon…. Explore our exceptional offers and packages, designed to make your stay truly unforgettable. SitemapPartnershipsCareersTerms of Use A cool place to hang out & make a statement with the stroke of a stick.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *