ENTERTAINMENT fact INDIA

નાના છોકરા ની જેમ રડે છે આ પક્ષી ,આવું અજીબ પક્ષી ક્યારેય નહિ જોયું હોય – જાણો અહી

દુનિયા વિચિત્ર વસ્તુઓથી ભરેલી છે. કેટલીકવાર, કેટલાક પ્રાણીઓ અને રચનાઓ જોઈને, દરેકને આશ્ચર્ય થાય છે કે આ શું છે. એક અલગ અવાજવાળા પક્ષીને જોયા બાદ લોકો આજકાલ કંઈક એવું જ કહી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર આજકાલ એક પક્ષી છે, લોકો તેનો અવાજ સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત છે. ખરેખર, આ પક્ષી બરાબર માનવ બાળકોની જેમ રડે છે. ઇન્ટરનેટ પર આ પક્ષીનો વિડીયો જોયા અને સાંભળ્યા બાદ દરેક વ્યક્તિ વિસ્મયમાં છે.

પ્રકૃતિના ઘણા સ્વરૂપો છે, જેના પર આપણે ક્યારેક માનતા નથી. આજકાલ, એક સમાન વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યો છે, જે જોયા પછી અને સાંભળ્યા પછી દરેક વ્યક્તિ સ્તબ્ધ થઈ ગયો. આ વીડિયો એક પક્ષીનો છે જે બાળકની જેમ રડે છે. આ જોઈને તમે વિશ્વાસ નહીં કરી શકો કે પક્ષીનો અવાજ પણ આ પ્રકારનો હોઈ શકે છે. આ વીડિયો સિડનીના arTaronga પ્રાણીસંગ્રહાલયના ટ્વિટર હેન્ડલ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેમાં જોવા મળે છે કે એક પક્ષી એક બાળકના રુદન જેવું જ રડે છે.

લીરેબર્ડ નામનું આ પક્ષી માનવ બાળકની જેમ રડે છે. આ સિવાય તે ઘણા અવાજ પણ કરી શકે છે. લીરેબર્ડ પક્ષી કોઈપણ અવાજને ઓળખવામાં પારંગત હોય છે અને તેની ઘણી હદે નકલ કરે છે. પક્ષીનો આ વીડિયો ઘણા સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર ઘણો શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે. લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. લોકો આ વીડિયો ક્લિપ માત્ર એકબીજા સાથે શેર કરી રહ્યા નથી પરંતુ તેના પર વિવિધ પ્રકારની ટિપ્પણીઓ અને પ્રતિક્રિયાઓ પણ આપી રહ્યા છે. તમે પણ આ વિડીયો જોઈને દંગ રહી જશો.

675 Replies to “નાના છોકરા ની જેમ રડે છે આ પક્ષી ,આવું અજીબ પક્ષી ક્યારેય નહિ જોયું હોય – જાણો અહી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *